| Độ phân giải | 4MP (2K) |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Độ phân giải | 4MP (2K) |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
Camera hướng dẫn đỗ xe iBeacon 4MP Hikvision DS-TCP440-DB là giải pháp lý tưởng cho việc giám sát bãi đỗ xe thông minh. Với độ phân giải 4 MP và công nghệ nhận diện biển số xe (ANPR) chính xác, sản phẩm này đảm bảo cung cấp hình ảnh rõ nét trong điều kiện ánh sáng yếu. Tích hợp module iBeacon cho phép định vị và dẫn đường, camera giúp tối ưu hóa quản lý bãi đỗ, tiết kiệm thời gian và chi phí.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Cảm biến hình ảnh: | 1/3″ Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải: | 4.0 Megapixel (2560 × 1440)@25fps |
| Độ nhạy sáng: | Màu sắc: 0.019 Lux @ (F1.9, AGC OFF) Đen trắng: 0.011 Lux @ (F1.9, AGC OFF) |
| Thời gian màn trập: | 1 đến 1/100.000 giây |
| Số chỗ đỗ xe được phát hiện: | Tối đa 6 |
| Ống kính: | 2.8mm and 4mm |
| Tập trung: | Fixed |
| Tiêu cự & FoV: | 2,8 mm, FoV ngang: 103,7±5°, FoV dọc: 56,1±5°, FoV chéo: 121,8±5° 4 mm, FoV ngang: 81,3±5°, FoV dọc: 43,9 ±5°, FoV chéo: 97±5° |
| Khẩu độ: | 2.8mm:F2.0 4mm:F2.0 |
| Chế độ kết nối: | TCP/IP, ONVIF |
| Phần mềm / Ứng dụng: | iVMS-4200 và Hik-Connect |
| Chuẩn nén hình: | H.265/H.264/MJPEG |
| Tốc độ Bit Video: | 32 Kbps đến 16 Mbps |
| Cài đặt hình ảnh: | Độ bão hòa, độ sáng, độ tương phản, cân bằng trắng và độ khuếch đại có thể điều chỉnh bằng máy khách, phần mềm hoặc trình duyệt web. |
| Chuyển đổi ngày/đêm: | Tự động/Lên lịch/Thủ công |
| Tính năng: | Hỗ trợ 3D DNR, BLC,HLC, chống ngược sáng WDR 140dB |
| Giao diện Ethernet: | 2 RJ45 10 M/100 M/1000 M giao diện Ethernet tự thích ứng |
| Giao diện chỉ báo: | Giao diện đèn LED 3* |
| Nguồn cung cấp: | 12 to 24 VDC/max 6.5W và POE |
| Nhiệt độ: | -20 °C đến 50 °C (-4 °F đến 122 °F) |
| Độ ẩm: | 5% đến 95% trở xuống (không ngưng tụ) |
| Kích thước: | 170 × 121 × 105 mm |
| Cân nặng: | 0.525kg |
| Nơi sản xuất: | China |
Tài liệu tham khảo:
Camera hướng dẫn đỗ xe iBeacon 4MP Hikvision DS-TCP440-DB được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Camera hướng dẫn đỗ xe iBeacon 4MP Hikvision DS-TCP440-DB
0 /5
Chưa có đánh giá nào.