| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 32 kênh |
| Lưu trữ | 4 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Có PoE (Cấp nguồn) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 32 kênh |
| Lưu trữ | 4 ổ cứng |
| Tính năng đầu ghi | Có PoE (Cấp nguồn) |
Đầu ghi hình IP 32 kênh Hikvision DS-7732NXI-I4/16P/S là đầu ghi IP 32 kênh hiện đại, ghi lại hình ảnh từ camera IP với độ phân giải 12 MP. Được tích hợp bộ chuyển mạch PoE 16 cổng để kết nối và cung cấp trực tiếp các camera IP. HDMI độc lập (độ phân giải lên đến 4K) và VGA (độ phân giải lên đến 1080p) cho phép bạn kết nối hai màn hình. Chế độ xem trên mỗi màn hình có thể được cấu hình độc lập, có thể phân chia cửa sổ khác nhau và có thể hiển thị hình ảnh từ bất kỳ camera nào trên mỗi cửa sổ.

| Loại sản phẩm: | Đầu ghi hình camera |
| Loại camera kết nối: | Camera IP |
| Độ phân giải ghi hình: | 12 Megapixel |
| Số kênh kết nối: | 32-ch |
| Đầu vào âm thanh hai chiều: | 1-ch, RCA |
| Đầu ra âm thanh: | 1-ch, RCA |
| CVBS Output: | 1-ch, BNC |
| Nhận diện khuôn mặt: | Lưu trữ 16 thư viện ảnh và 50.000 ảnh chụp |
| Phát hiện chuyển động: | Phát hiện chuyển động 2.0, ANPR, VCA |
| Băng thông đến: | 256 Mbps |
| Băng thông đi: | 256 Mbps |
| Người dùng từ xa: | 128 |
| Giao thức mạng: | TCP/IP, DHCP, IPv4, IPv6, DNS, DDNS, NTP, RTSP, SADP, SMTP, SNMP, NFS, iSCSI, ISUP, UPnP™, HTTP, HTTPS |
| Chuẩn nén hình: | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Khả năng giải mã của đầu ghi: | Enable AI by NVR: 20-ch@1080p (30 fps) Disable AI by NVR: 32-ch@1080p (30 fps) |
| Khe cắm ổ cứng: | 4 SATA tối đa 10TB |
| RAID: | N/A |
| Kết nối USB: | Mặt trước: 2 × USB 2.0; Mặt sau: 1 × USB 3.0 |
| Kết nối ngoại vi: | 2 RS-485 (half-duplex),1 RS-232 |
| Giao tiếp mạng: | 1 cổng mạng RJ45 10/100/1000Mbps; 16 cổng PoE 10/100 Mbps |
| Cổng xuất hình: | 2 cổng HDMI, 1 cổng VGA |
| Nguồn cung cấp: | 100 to 240 VAC/ công suất ≤ 30 W |
| Môi trường làm việc: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F), Độ ẩm 10% to 90% |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 445 × 391 × 75 mm |
| Trọng lượng: | ≤3.6 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Đầu ghi hình IP 32 kênh Hikvision DS-7732NXI-I4/16P/S được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu ghi hình IP 32 kênh Hikvision DS-7732NXI-I4/16P/S
0 /5
Chưa có đánh giá nào.