| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Khóa lẫy điện từ Hikvision DS-K4G100 là sản phẩm khóa ứng dụng cho cửa kim loại. Với chất liệu thép chống gỉ, chống ăn mòn đem lại tuổi thọ cao cho khóa. Phân loại cửa thường đóng thường mở phù hợp với nhu cầu người sử dụng. Nguyên lý hoạt động là điện từ tạo ra lực kéo hoặc đẩy cần nhả để khóa hoặc mở cửa. Sau quá trình vận hành và sử dụng thiết bị sẽ được các nhân viên đến bảo dưỡng theo lịch trình và chu kì của nhà sản xuất, do đó mà sự tiện ích đem lại cho người sử dụng là tương đối lớn.

| Loại sản phẩm: | Phụ kiện kiểm soát vào ra |
| Loại cửa: | Cửa gỗ, cửa kim loại, cửa nhựa PVC |
| Lực đẩy: | Max. 800 kg (1764 lb) |
| Chất liệu của chốt: | Thép không gỉ |
| Đầu ra tín hiệu: | Đầu ra tín hiệu tiếp điểm khô; KHÔNG có đầu ra khi khóa và đầu ra NC trong khi mở khóa |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F) |
| Điện áp đầu vào: | 12 VDC, 320 mA/24 VDC, 160 mA ± 15% |
| Độ ẩm: | 0 to 95% |
| Kích thước: | 165 × 43.7 × 35 mm |
| Trọng lượng: | 0.4 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Khóa lẫy điện từ Hikvision DS-K4G100 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Khóa lẫy điện từ Hikvision DS-K4G100
0 /5
Chưa có đánh giá nào.