| Thương hiệu | Jablotron |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
| Phụ kiện báo động | Phụ kiện khác |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Jablotron |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
| Phụ kiện báo động | Phụ kiện khác |
Bàn phím không dây Jablotron JA-153E-WH là bàn phím không dây hai chiều có đầu đọc RFID để vận hành hệ thống bảo mật. Chứa một phân đoạn vận hành và nếu cần, có thể được trang bị tối đa 20 phân đoạn điều khiển JA-192E-WH.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Đặc điểm: | Bàn phím không dây JA-153E có phím bấm, đầu đọc từ RFID (125kHz) màu trắng |
| Pin: | 2 x Pin AA (LR6) 1.5 V (Không bao gồm) |
| Kết nối: | tối đa 20 thanh phân khu JA-192E |
| Kích thước: | 102 x 75 x 33 mm |
| Giao thức: | Jablotron protocol |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 °C to +40 °C |
| Tiêu chuẩn an ninh cao cấp Châu Âu: | EN 50131-1, EN 50131-3, EN 50131-5-3, ERC REC 70-03 |
| Môi trường hoạt động: | Trong nhà |
| Hãng: | JABLOTRON |
| Nơi sản xuất: | CH. Séc – Châu Âu |
Lưu ý khi sử dụng báo động Jablotron
Tài liệu tham khảo:
1. Giới thiệu hệ thống báo động chống trộm Jablotron
2. Hướng dẫn cài đặt và sử dụng phần mềm MyJABLOTRON
Bàn phím không dây Jablotron JA-153E-WH được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bàn phím không dây Jablotron JA-153E-WH
0 /5
Chưa có đánh giá nào.