| Thương hiệu | Jablotron |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
| Phụ kiện báo động | Phụ kiện khác |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Jablotron |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
| Phụ kiện báo động | Phụ kiện khác |
Bảng điều khiển JABLOTRON JA-110E được sử dụng để lập trình và tắt bật hệ thống báo động cho tủ trung tâm JABLOTRON JA-100KR.
JABLOTRON JA-110E có màn hình hiển thị LCD và các phím điều khiển, 4 phím chức năng để kiểm soát các phần, đầu ra PG và các chức năng khác. Bảng điều khiển này được kết nối với tủ trung tâm bằng sóng không dây hoặc có dây dạng BUS.

Bảng điều khiển không dây JABLOTRON JA-110E
Với thiết kế sang trọng có thể gắn trực tiếp lên tường hoặc để bàn, JABLOTRON JA-110E chắc chắn sẽ làm cho không gian nội thất ngôi nhà của bạn được tinh tế hơn.

Với các chức năng điều khiển thông minh và bàn phím trực quan thì việc dùng một hệ thống báo động cao cấp châu âu là hết sức đơn giản đối với bạn.
| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Nguồn điện cung cấp: | 9 – 15 V, lấy từ tủ trung tâm |
| Kiểu kết nối: | dạng BUS |
| Tần số thẻ RFID | 125 kHz |
| Kích thước: | 120 x 130 x 30 mm |
| Cân nặng: | 217 g |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 đến +40 ° C |
| Độ đẩm hoạt động: | 75% rh |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ° C đến +40 ° C |
| Môi trường hoạt động: | Trong nhà |
| Hãng: | JABLOTRON |
| Nơi sản xuất: | CH. Séc – Châu Âu |
Lưu ý khi sử dụng báo động Jablotron
Tài liệu tham khảo:
1. Hướng dẫn thêm Camera trên phần mềm MYCOMPANY
2. Hướng dẫn cài đặt và sử dụng phần mềm MyJABLOTRON
3. Hướng dẫn tải phần mềm F-Link cài đặt báo động Jablotron 100
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bảng điều khiển có dây Jablotron JA-110E
0 /5
Chưa có đánh giá nào.