| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Bảng điều khiển từ xa Hikvision DS-K7R83X có hệ thống làm việc bằng hệ điều hành Linux nhúng. Bảng điều khiển có thiết kế với màn hình cảm ứng IPS 7 inch, độ phân giải 1024 × 600. Cho hình ảnh hiển thị màu sắc được rõ nét và rõ ràng.

| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra |
| Hệ điều hành: | Hệ thống Linux nhúng |
| Màn hình: | Màn hình cảm ứng điện dung 7inch |
| Kiểu màn hình: | Màn hình LCD IPS nhiều màu sắc |
| Độ phân giải: | 1024 × 600 |
| Giao thức truyền thông: | TCP/IP |
| Mạng có dây: | 10/100 Mbps tự thích ứng |
| Wifi: | Wi-Fi 802.11 b/g/n |
| Giao diện mạng: | x 1 RJ-45 10/100 Mbps tự thích ứng |
| Button: | Nút vật lý (tự xác định) |
| Cấu hình qua trình duyệt web: | Được hỗ trợ |
| Hệ thống liên lạc Video: | Không được hỗ trợ |
| PoE: | IEEE802.3af, PoE tiêu chuẩn |
| Nguồn cấp: | 12VDC/1A, ≤ 7W |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F) |
| Độ ẩm: | 10% to 90% |
| Cài đặt: | Gắn bề mặt và đặt máy tính để bàn |
| Kích thước: | Without package 180 mm × 140 mm × 22.4 mm (7.09" × 5.51" × 0.88") With package (1 for 1) 251 mm x 211 mm x 141 mm (9.88" × 8.31" × 5.55") With package (1 for 12) 522 mm x 442 mm x 453 mm (20.55" × 17.40" × 17.83") |
| Trọng lượng: | Không có gói: 355 g Có gói: 1050 g |
| Chứng nhận: | CE/CE-LVD/CB/RoHS/REACH/WEEE |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Bảng điều khiển từ xa Hikvision DS-K7R83X được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bảng điều khiển từ xa Hikvision DS-K7R83X
0 /5
Chưa có đánh giá nào.