| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Bảng led hướng dẫn chỉ đậu xe Hikvision DS-TVL121-9-5D là một sản phẩm công nghệ hiện đại, được thiết kế đặc biệt để hỗ trợ việc quản lý và điều hướng bãi đỗ xe hiệu quả. Với nhiều tính năng ưu việt, sản phẩm này đang được ứng dụng rộng rãi tại các trung tâm thương mại, tòa nhà văn phòng, bệnh viện và nhiều địa điểm công cộng khác. Màn hình Led có thể kết nối với các hệ thống quản lý bãi đỗ xe khác, giúp tối ưu hóa quá trình quản lý và vận hành.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Nội dung hiển thị: | Hỗ trợ hiển thị 9 số 3 mũi tên |
| Chế độ hiển thị: | Dịch chuyển sang trái, Dịch chuyển lên trên, Mở rộng lên trên, Mở rộng xuống dưới |
| Chế độ quét: | 1/16 Quét mô hình |
| Màu hiển thị: | Lên đến 7 màu: đỏ, xanh lá cây, vàng, xanh dương, tím, lục lam, trắng |
| Biểu tượng hiển thị: | Phụ nữ mang thai/Người khuyết tật/Phụ nữ/Đang sạc |
| Chế độ giao tiếp: | RS485/RJ45 |
| Nguồn cung cấp: | 110VAC – 220VAC / Tối đa 50W |
| Kích thước: | 1682 × 226 × 89 mm |
| Trọng lượng: | 11.3kg |
Bảng led hướng dẫn chỉ đậu xe Hikvision DS-TVL121-9-5D được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bảng led hướng dẫn chỉ đậu xe Hikvision DS-TVL121-9-5D
0 /5
Chưa có đánh giá nào.