| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|

| Nhiệt Độ Làm Việc | Hoạt động: -10 °C to +70 °C (14 °F to 158 °F) Bảo quản:-25 °C to +85 °C (-13 °F to 185 °F) |
| Độ Ẩm Làm Việc | < 95% (Không ngưng tụ) |
| Điện Áp Đầu Vào | 100 VAC to 240 VAC |
| Điện Áp Đầu Ra | 48 VDC |
| Dòng Điện Ra | 3.2 A |
| Công Suất Ra | 150W |
| Tiếng Ồn Và Gợn Sóng | < 150 mVpp @ 25 °C |
| Phạm Vi Điều Chỉnh Điện Áp | 23 đến 25 VDC |
| Hệ Thống Làm Mát | Đối lưu |
| Kích Thước (Dài × Rộng × Sâu) | 178 × 97 × 38 mm |
| Trọng Lượng | 0,54 kg |
Bộ cấp nguồn 24VDC lắp ray Din Hikvision DS-KAW150-4N được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.v
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ cấp nguồn 24VDC lắp ray Din Hikvision DS-KAW150-4N
0 /5
Chưa có đánh giá nào.