| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Bộ cấp nguồn 50W Hikvision DS-K7M-AW50 là sản phẩm bộ cấp nguồn 50W cho hệ thống kiểm soát cửa giúp lưu giữ năng lượng điện. DS-K7M-AW50 giúp duy trì được nguồn điện dồi dào cho hệ thống kiểm soát cửa ngay cả khi hệ thống gặp các sự cố về điện.

Công suất mạnh mẽ
Cung cấp nguồn điện ổn định 12VDC cho hệ thống kiểm soát cửa ra vào, đảm bảo hoạt động trơn tru và hiệu quả.

Khả năng dự phòng
Hỗ trợ kết nối ắc quy dự phòng khi mất điện, giúp hệ thống hoạt động liên tục và an toàn.

Hiệu suất cao, bảo vệ toàn diện
Thiết kế tiên tiến với hiệu suất chuyển đổi năng lượng lên đến 85%, giúp tiết kiệm điện năng và giảm chi phí vận hành. Trang bị nhiều tính năng bảo vệ như bảo vệ quá tải, bảo vệ ngắn mạch, bảo vệ quá áp, đảm bảo an toàn cho hệ thống và thiết bị.

| Loại sản phẩm: | Bộ cấp nguồn |
| Điện áp đầu vào: | 100 đến 240 VAC |
| Điện áp đầu ra: | 12 VDC |
| Công suất đầu ra: | 50W |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 °C to 70 °C (14 °F to 158 °F) |
| Độ ẩm làm việc: | <95% |
| Kích thước: | 235 × 384 × 90 mm |
| Tiêu chuẩn chất lượng sản phẩm: | Chất lượng Châu Âu |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Bộ cấp nguồn 50W Hikvision DS-K7M-AW50 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ cấp nguồn 50W Hikvision DS-K7M-AW50
0 /5
Chưa có đánh giá nào.