| Thương hiệu | BasIP |
|---|---|
| Công nghệ hệ thống | Chạy dây mạng Lan |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | BasIP |
|---|---|
| Công nghệ hệ thống | Chạy dây mạng Lan |
Bộ cấp nguồn liên tục 12V-3,5A Bas-IP UPS-DP/F cung cấp điện liên tục. Sử dụng nó với bất kỳ bảng ngoài trời đa căn hộ BAS-IP nào

Bộ UPS (Nguồn điện liên tục) dành cho các tấm ngoài trời dành cho nhiều căn hộ có tích hợp điều khiển khóa điện từ và cơ điện.
Nó cũng có thể được sử dụng với các bảng điều khiển riêng lẻ hoặc màn hình hướng dẫn khách.
| Loại sản phẩm: | Chuông cửa có hình |
| Nguồn điện: | AC 100-230V |
| Công suất đầu ra: | +12 V |
| Dòng tải ngắn hạn tối đa: | 3,5 A |
| Vỏ: | Kim loại |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 – +60 °С |
| Lớp bảo vệ: | IP30C |
| Kiểu kết nối thiết bị: | Panel cửa nhiều căn hộ |
| Kích thước: | 180×190×72 mm |
| Tổng trọng lượng: | 1,27 kg |
| Hãng: | Bas-IP |
| Nơi sản xuất: | China |
Bộ cấp nguồn liên tục 12V-3,5A Bas-IP UPS-DP/F được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ cấp nguồn liên tục 12V-3,5A Bas-IP UPS-DP/F
0 /5
Chưa có đánh giá nào.