| Thương hiệu | Jablotron |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Jablotron |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
Bộ chuông báo động không dây ngoài trời Jablotron JA-163A là một bộ phận của hệ thống JABLOTRON 100+. Nó được sử dụng để chỉ báo cảnh báo ngoài trời và chỉ báo âm thanh bổ sung. Còi báo động được cung cấp năng lượng bằng pin lithium, hoàn toàn không cần bất kỳ nguồn điện bên ngoài nào.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Đặc điểm: | Bộ chuông báo động không dây ngoài trời có nắp chuông nhựa, không bao gồm pin nuôi nguồn |
| Nguồn cấp: | 2x Pin 3.6 V / 13 Ah (Không bao gồm) |
| Kích thước: | 200 x 300 x 70 mm |
| Giao thức: | Jablotron protocol |
| Âm lượng báo động: | 100dB/m |
| Tiêu chuẩn an ninh cao cấp Châu Âu: | EN 50131, ETSI EN 300220, EN 50130-4, EN 55022, EN 60950-1 |
| Môi trường hoạt động: | Trong nhà/ Ngoài trời |
| Hãng: | JABLOTRON |
| Nơi sản xuất: | CH. Séc – Châu Âu |
Lưu ý khi sử dụng báo động Jablotron
Tài liệu tham khảo:
1. Giới thiệu hệ thống báo động chống trộm Jablotron
2. Hướng dẫn cài đặt và sử dụng phần mềm MyJABLOTRON
Bộ chuông báo động không dây ngoài trời Jablotron JA-163A được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ chuông báo động không dây ngoài trời Jablotron JA-163A
0 /5
Chưa có đánh giá nào.