| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
| Phụ kiện báo động | Phụ kiện khác |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
| Phụ kiện báo động | Phụ kiện khác |
HIKVISION DS-PM-WI1 là thiết bị mở rộng đầu vào không dây, hỗ trợ truyền dữ liệu FM không dây, là một thiết bị phát hiện. Mô-đun được kết nối với cảm biến hồng ngoại thông qua chế độ có dây và gửi tín hiệu cảnh báo ở chế độ không dây đến Tủ trung tâm DS-PWA32-HS.



| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Tương thích: | Tủ trung tâm DS-PWA32-HS |
| Button: | 1 onboard tamper |
| Switch: | 1 switch for turning On/OffLED |
| Tầm xa bắt sóng: | 800m ở không gian trống |
| Trạng thái hiển thị: | Đèn LED xanh, đỏ |
| Tần số truyền: | 433/868 MHz |
| Nguồn cấp: | Pin CR123 A/3 V, thời gian sử dụng lên đến 2 năm |
| Chất liệu: | PC + ABS |
| Điều kiện hoạt động: | Tiêu chuẩn ERC REC 70-03 |
| Nhiệt độ hoạt động: | – 10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F) |
| Độ ẩm: | 10% đến 90% |
| Kích thước: | 84 mm × 25 mm × 21 mm (2.52″ × 0.75″ × 0.63″) |
| Cân nặng: | 38.5g |
| Chiều cao lắp đặt thiết bị: | 1-1.5m |
| vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Bộ sản phẩm gồm: | thiết bị và giấy hướng dẫn. |
Lưu ý khi sử dụng báo động Hikvision
Tài liệu tham khảo
1. Hướng dẫn cài đặt tủ báo động trung tâm Hikvision DS-PWA32-HS trên ứng dụng Hik-Connect
2. Hướng dẫn cài đặt bộ KIT báo động Hikvision DS-PWA32-KST trên ứng dụng Hik-Connect
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ chuyển đổi có dây thành không dây đầu vào báo động Hikvision DS-PM-WI1
0 /5
Chưa có đánh giá nào.