| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired), Không dây (Wireless) |
| Phụ kiện báo động | Phụ kiện khác |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired), Không dây (Wireless) |
| Phụ kiện báo động | Phụ kiện khác |
Giúp chuyển tín hiệu từ các cảm biến có dây thành dạng không dây, giúp việc lựa chọn thiết bị và vị trí lắp đặt được hợp lý. Tránh việc phải đi dây làm mất thẩm mỹ và tốn chi phí cho ngôi nhà bạn.

Hikvision DS-PM-RSWR-433 có thể kết nối và chuyển tín hiệu tối đa đến 8 đầu vào không dây, 2 còi báo động không dây, 8 bàn phím không dây ở khoảng cách tối đa lên đến 400M ở không gian trống.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Hãng: | HIKVISION |
| Đèn báo trạng thái: | Xanh/ Đỏ |
| Alarm Input: | 8 |
| Tần số hoạt động: | 433MHz |
| Module RF: | 2GFSK |
| Khoảng cách kết nối: | 400m/ 10 kbps |
| Nguồn cấp: | 12V DC |
| Ngưỡng chịu nhiệt: | -10℃ to 55℃ |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0 °C ~ +50 °C |
| Độ ẩm: | 0 % ~ 98 % RH |
| Kích thước: | 161mm x 105mm x 28mm |
| Cân nặng: | 195g |
| Chất liệu: | ABS |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
Mua bộ chuyển đổi Hikvision DS-PM-RSWR-433 này ở đâu rẻ nhất
Bộ chuyển đổi có dây thành không dây Hikvision DS-PM-RSWR-433 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Máy chấm công, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ chuyển đổi tín hiệu báo động có dây thành không dây Hikvision DS-PM-RSWR-433
0 /5
Chưa có đánh giá nào.