| Thương hiệu | FPT Smart Home |
|---|---|
| Chuẩn kết nối | Zigbee, Bluetooth |
| Loại thiết bị | Động cơ rèm |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | FPT Smart Home |
|---|---|
| Chuẩn kết nối | Zigbee, Bluetooth |
| Loại thiết bị | Động cơ rèm |
Bộ điều khiển động cơ Rèm đóng vai trò như trung tâm xử lý thông tin, cho phép người dùng thực hiện các lệnh điều khiển với rèm như đóng/mở, lập lịch. Với chuẩn kết nối zigbee với bộ điều khiển trung tâm cho phép người dùng có thể thực hiện đóng/ mở rèm cửa bằng giọng nói tiếng việt cũng như điều khiển từ xa bằng điện thoại, hẹn giờ đóng/mở và tạo các ngữ cảnh thông minh với rèm…

| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Hãng sản xuất: | FPT Smart Home |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nguồn cấp: | 240V/ 60Hz |
| Giao thức kết nối: | ZigBee |
| Kích thước: | 56 x 28 x 78 (mm) |
| Điện áp hoạt động: | 1A |
| Công suất: | ≤ 0.4 W |
| Số kênh điều khiển: | 3 |
| Vị trí sử dụng: | Trong nhà |
| Chất liệu: | Plastic |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ điều khiển rèm FPT Smart Home CIZD011
0 /5
Chưa có đánh giá nào.