| Thương hiệu | Ruijie |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Ruijie |
|---|
Ruijie RG-WS6008 là bộ điều khiển mạng không dây cấp doanh nghiệp thế hệ tiếp theo, mang đến giải phapsp không dây an toàn, mạnh mẽ, có khả năng mở rộng cao. Tích hợp với cloud thông minh không dây (WIS) cung cấp tối ưu hóa không dây dựa trên AI

Quản lý web dễ dàng

Thông số kỹ thuật của Ruijie RG-WS6008
| Loại sản phẩm: | Thiết bị mạng |
| Cổng kết nối: | 1 cổng LAN + 1 cổng PoE 10/100/1000 Mbps (RJ-45) |
| Khoảng cách kết nối cáp: | 100m |
| Tốc độ truyền tải: | 1000Mbps |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0 °C đến 45 °C |
| Độ ẩm: | 5% to 95% |
| Nguồn cung cấp: | 53V DC. 30W |
| Kích thước: | 87,9 x 51,3 x166mm |
| Chất liệu: | Plastic |
| Cân nặng: | 350g |
| Hãng: | RUIJIE |
| Nơi sản xuất: | China |
Lưu ý khi sử dụng thiết bị mạng Ruijie
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ điều khiển thiết bị phát wifi Ruijie RG-WS6008
0 /5
Chưa có đánh giá nào.