| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Bộ điều khiển tín hiệu giao thông Hikvision DS-TSC300-44H được trang bị chip ARM9 series 32-bit, giúp tăng cường khả năng tính toán và xử lý dữ liệu nhanh chóng. Công nghệ này cho phép sản phẩm hoạt động ổn định ngay cả trong các tình huống giao thông phức tạp, đồng thời cung cấp khả năng giao tiếp mạnh mẽ với các thiết bị khác trong hệ thống.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Đầu ra đèn tín hiệu: | Đầu ra điều khiển độc lập 44 kênh Tiêu thụ kênh tín hiệu 800W |
| Bảng phát hiện xe: | Không có |
| Bảng điều khiển ánh sáng: | 4 |
| Tủ: | 1 |
| Giao diện mạng: | 1 Giao diện Ethernet 100M |
| Giao diện khác: | 2 RS-232; 2 RS-485; 1 USB |
| Đầu vào bên ngoài: | Hỗ trợ 8 kênh nút bấm dành cho người đi bộ |
| Mức độ bảo vệ: | IP54 (Tủ) |
| Nguồn điện: | AC220V±44V,50Hz±2Hz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃~+70℃ |
| Độ ẩm: | 45%~95% (không ngưng tụ) |
| Tản điện: | <35W |
| Độ bền điện môi: | >100MΩ |
| Kích thước: | Khung chính: 482.5 x 221 x 290mm Bộ điều khiển (Tủ): 600 x 1084 x 450mm |
Bộ điều khiển tín hiệu giao thông Hikvision DS-TSC300-44H được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ điều khiển tín hiệu giao thông Hikvision DS-TSC300-44H
0 /5
Chưa có đánh giá nào.