| Thương hiệu | Jablotron |
|---|---|
| Phụ kiện báo động | Phụ kiện khác |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Jablotron |
|---|---|
| Phụ kiện báo động | Phụ kiện khác |
Bộ điều khiển và giao tiếp GSM universal Jablotron GD-02K-DIN cho phép bạn điều khiển và theo dõi từ xa trạng thái của các thiết bị khác nhau. Việc kiểm soát có thể được thực hiện bằng cách sử dụng SMS tiêu chuẩn hoặc bằng cách quay số.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Đặc điểm: | Bộ điều khiển và giao tiếp GSM universal |
| Nguồn: | 230 V AC / 50 Hz, cấp bảo vệ II |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C đến + 40°C |
| Ắc quy dự phòng: | 12V – 7 / 18 Ah (Không bao gồm) |
| IP: | 20 |
| Kích thước (không có ăng-ten): | 90 x 36 x 58 mm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 °C to 40 °C |
| Tiêu chuẩn an ninh cao cấp Châu Âu: | EN 62368-1, EMC ETSI EN 301 489-7, EN 55024, EN 55032, EN 60730-1 |
| Môi trường hoạt động: | Trong nhà |
| Hãng: | JABLOTRON |
| Nơi sản xuất: | CH. Séc – Châu Âu |
Lưu ý khi sử dụng báo động Jablotron
Tài liệu tham khảo:
1. Giới thiệu hệ thống báo động chống trộm Jablotron
2. Hướng dẫn cài đặt và sử dụng phần mềm MyJABLOTRON
Bộ điều khiển và giao tiếp GSM universal Jablotron GD-02K-DIN được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ điều khiển và giao tiếp GSM universal Jablotron GD-02K-DIN
0 /5
Chưa có đánh giá nào.