| Thương hiệu | Jablotron |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Jablotron |
|---|
Bộ giám sát và định vị xe oto Jablotron CA-2103SET B có hỗ trợ đọc và phát hiện bus CAN để đảm bảo an ninh ô tô hoàn chỉnh.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Đặc điểm: | Bộ giám sát và định vị xe oto Set B |
| Nguồn: | 12/24 V DC |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 °C to +85 °C |
| Phạm vi của module: | GSM: 850 / 900 / 1800 / 1900MHz |
| Tiêu chuẩn: | EN 62368-1, ECE No. 116, ETSI EN 301 489-1, -3, -7, ETSI EN 301 511, ETSI EN 300 220-2 |
| Môi trường hoạt động: | Trong nhà |
| Hãng: | JABLOTRON |
| Nơi sản xuất: | CH. Séc – Châu Âu |
Lưu ý khi sử dụng báo động Jablotron
Tài liệu tham khảo:
1. Giới thiệu hệ thống báo động chống trộm Jablotron
2. Hướng dẫn cài đặt và sử dụng phần mềm MyJABLOTRON
Bộ giám sát và định vị xe oto Jablotron CA-2103SET B được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ giám sát và định vị xe oto Jablotron CA-2103SET B
0 /5
Chưa có đánh giá nào.