| Thương hiệu | Dahua |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Dahua |
|---|
Dahua PFM700-E là bộ chuyển đổi và kéo dài tín hiệu HDMI lên đến 60M qua dây mạng CAT5 hoặc CAT6 qua đó giúp bạn xem được hình ảnh camera giám sát ở vị trí cách xa đầu ghi hình theo mong muốn của bạn. Với thiết kế nhỏ gọn chắc chắn và tinh tế thì Dahua DH-HAP100 sẽ rất phù hợp với nhu cầu sử dụng cho gia đình, tiệm vàng, shop thời trang, trung tâm thương mại, công ty…

Thông số kỹ thuật của Dahua PFM700-E| Loại sản phẩm: | Phụ kiện camera |
| Khoảng cách truyền: | 60M |
| Giao diện đầu vào tín hiệu video: | HDMI |
| Cổng đầu vào video: | HDMI |
| Cổng truyền video: | Cổng RJ45 |
| Nguồn cung cấp: | DC5V |
| Công suất: | TX<3W, RX<3W |
| HDCP Version: | Hỗ trợ HDCP1.2 |
| HDMI Version: | Hỗ trợ phiên bản 1.3 trở xuống |
| Độ phân giải: | 1080P/1080I/720P/576P/576I/480P/480I |
| Nguồn ra: | 0.5~1.5Vp-p |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30℃~+70℃(-22℉~+158℉) |
| Độ ẩm hoạt động: | 95% |
| Kích thước: | Transmitter: 79.5mmx68mmx16.5mm / Receiver: 79.5mmx68mmx16.5mm |
| Chất liệu: | Thép hợp kim |
| Trọng lượng: | 266g |
| Vị trí lắp đặt: | Để bàn |
| Hãng: | DAHUA |
| Nơi sản xuất: | China |
| Chứng nhận: | CE/FCC |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ kéo dài HDMI qua LAN 60M Dahua PFM700-E
0 /5
Chưa có đánh giá nào.