| Thương hiệu | Dahua |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Dahua |
|---|
Dahua DHI-ASI1212A(V2) là thiết bị chấm công và kiểm soát vào ra cửa thông minh, có khả năng nhận dạng vân tay và đọc thẻ từ tiện lợi. Dahua DHI-ASI1212A(V2) sẽ giúp bạn quản lý nhân sự, tổng hợp báo cáo và chấm công dễ dàng chỉ bằng vài Click chuột. Với thiết kế thanh lịch, sang trọng cùng giá thành hợp lý sẽ rất phù hợp với nhu cầu sử dụng cho văn phòng, cơ quan, các tổ chức, nhà máy, xí nghiệp….

Trang bị đầu đọc vân tay cảm biến siêu nhạy và đọc thẻ từ Mifare giúp việc chấm công nhanh chóng, bảo mật cao.

Được trang bị công nghệ kết nối mạng giúp việc điều khiển khóa điện để đóng mở cửa từ xa nên bạn cũng không cần phải ra tận nơi mở cửa nữa.
Việc kết nối dây LAN sẽ giúp được truyền ổn định và điều khiển các chức năng tức thời hơn.

Tích hợp 1 cổng USB trên máy sẽ giúp bạn lấy dữ liệu chấm công và người dùng trực tiếp khi bạn cắm USB vào và đưa về máy tính để xử lý dễ dàng. Ngoài ra, máy còn có khe cắm thẻ nhớ giúp lưu giữ liệu chấm công được lâu dài hơn.
Thông số kỹ thuật của Dahua DHI-ASI1212A(V2)| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra – Chấm công |
| Hệ điều hành: | Linux OS |
| Bộ vi xử lý: | 32 Bit, 900MHZ |
| Flash Memory: | 16M |
| Màn hình: | LCD 2.4″. |
| Độ phân giải: | 480 x 272 |
| Bàn phím: | Cảm ứng |
| Dung lượng khuôn mặt: | Không |
| Dung lượng người dùng: | 1,000 |
| Dung lượng vân tay: | 3,000 (1: N) |
| Dung lượng thẻ: |
– 30,000 thẻ 13.56MHz Mifare card – Khoảng cách đọc tối đa từ 1-6cm |
| Dung lượng: | 150,000 lần chấm công |
| Camera: | Không |
| Thời gian nhận diện: | ≤1.5s |
| Cường độ sáng: | 1 LX~ 20,000 LX |
| Tỷ lệ chính xác: | 99,99% |
| Chế độ xác thực: |
– Vân tay / Thẻ / Mật khẩu |
| Chế độ kiểm soát: |
– Anti-passback |
| Phần mềm / Ứng dụng: | SmartPSS, iDMSS (Android), gDMSS (IOS) |
| Chức năng chính: | Chấm công và kiểm soát cửa |
| Lưu trữ: | Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ tối đa 32GB |
| RS-232: | 1 |
| Wiegand: | Input/ Output |
| RS485: | 1 |
| Alarm: | Alarm Input x 1, Alarm Output x 1 |
| Access: | Lock x1, Door Sensor x 1, Exit Button x1 |
| USB: | 1 x USB |
| Switch Button: | Có |
| Tamper: | Có |
| Chuông báo: | 8 kiểu chuông |
| Bảo vệ quá dòng: | Có |
| Bảo vệ quá áp: | Có |
| Kết nối mạng: | TCP / IP |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10°C to +55°C |
| Độ ẩm hoạt động: | 5% to 95% |
| Kích thước: | 192mm×32mm×160mm |
| Nguồn cung cấp: | 9-15DC/200mA |
| Cân nặng: | 0.7kg |
| Chất liệu: | Plastic |
| Vị trí lắp đặt: | Tiêu chuẩn trong nhà / treo tường |
| Hãng: | DAHUA |
| Nơi sản xuất: | China |
| Chứng nhận: | CE, FCC |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ kiểm soát vào ra cửa Dahua DHI-ASI1212A(V2)
0 /5
Chưa có đánh giá nào.