| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
| Dung lượng | 1.000-3.000 người |
| Kiểu kết nối | Mạng LAN |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
| Dung lượng | 1.000-3.000 người |
| Kiểu kết nối | Mạng LAN |
Đầu đọc thẻ HIKvision DS-K1T801E là thiết bị kiểm soát ra vào cửa bằng thẻ từ với tốc độ đọc rất nhanh. Với sản phẩm này, bạn có thể mở cửa khóa điện bằng các phương thức xác thực như thẻ từ, mật khẩu hoặc cả hai. Ngoài ra, với dung lượng lưu trữ đến 3000 thẻ thì HIKvision DS-K1T801E rất phù hợp sử dụng cho Văn phòng, nhà máy, cơ quan nơi cần phải kiểm soát an ninh nghiêm ngặt.

Đầu đọc thẻ này cho phép bạn điều khiển khóa cửa, kết nối đến Chuông để kiểm soát an ninh.

Bằng việc thiết kế đơn giản, nên sản phầm này phù hợp lắp đặt ở mọi vị trí của bạn.
| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra – Chấm công |
| Nguồn điện: | 12 VDC, 1A, 18W |
| Hệ điều hành: | No |
| Chế độ xác thực: | Thẻ từ, mật khẩu |
| Dung lượng khuôn mặt: | No |
| Dung lượng vân tay: | No |
| Dung lượng thẻ từ: | 3000 thẻ EM Proximity |
| Dung lượng lưu trữ: | No |
| Chế độ kết nối mạng: | No |
| Kết nối: | Exit Button × 1, Door Sensor × 1, Doorbell × 1, E-lock Output × 1 |
| Thời gian xác thực: | <1s |
| Ngôn ngữ: | No |
| Hỗ trợ: | Còi bíp |
| Màn hình: | No |
| Bàn phím: | Bàn phím vật lý 13 phím (0-9, , *, #, Doorbell) |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà, treo tường |
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C to 65°C (-4° F to 149° F) |
| Độ ẩm hoạt động: | 10%-90% |
| Kích thước: | 126.5(L)mm × 94.5(W)mm × 24(H)mm (4.98" × 3.72" × 0.94") |
| Phần mềm kết nối: | No |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ kiểm soát vào ra cửa độc lập HIKvision DS-K1T801E
0 /5
Chưa có đánh giá nào.