| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 4 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Số kênh | 4 kênh |
| Lưu trữ | 1 ổ cứng |
Bộ Kit wifi 4 camera Hikvision NK42W0H-1T(WD)(D) bao gồm 1 đầu ghi Wifi 4 kênh + 4 camera quan sát chất lượng hình ảnh sắc nét với độ phân giải 2MP kết nối Wifi. Hồng ngoại nhìn đêm lên tới 30M được tích hợp micro ghi âm. Chuẩn nén hình ảnh H.265+ giúp giảm dung lượng lưu trữ là giải pháp nhanh gọn và tiện ích dành cho hộ gia đình, cửa hàng, văn phòng, nhà xưởng, khách sạn,….

| Loại sản phẩm: | Bộ KIT Camera |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Camera IP Wifi thân trụ | |
| Cảm biến hình ảnh: | 1/2.7" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải: | 2.0 Megapixel (1920 × 1080)@25fps/30fps |
| Độ nhạy sáng: | 0.018 Lux @ (F1.6, AGC ON),0 Lux with IR |
| Ống kính: | 2.8 mm |
| Tầm quan sát hồng ngoại: | 30M |
| Chế độ kết nối: | TCP/IP, ONVIF |
| Kết nối wifi: | Có |
| Phần mềm / Ứng dụng: | iVMS-4200 và Hik-Connect |
| Chuẩn nén hình: | H.265+/H.264+/H.265/H.264 |
| Tính năng: | Hỗ trợ 3D DNR, BLC,HLC, DWDR |
| Khe cắm thẻ nhớ: | Micro SD |
| Tiêu chuẩn chống nước, bụi: | IP66 |
| Chống đập phá: | Không |
| Âm thanh: | Tích hợp Micro ghi âm |
| Nguồn cung cấp: | 12 VDC/0.5 A max 6.0 W |
| Kích thước: | 175.6 × 73.0 × 89.1 mm |
| Chất liệu: | Metal, Plastic |
| Cân nặng: | 330g |
| Đầu ghi hình | |
| Loại camera kết nối: | Camera IP |
| Độ phân giải ghi hình: | 4 Megapixel |
| Số kênh kết nối: | 4-ch |
| Đầu ra âm thanh: | 1-ch, RCA |
| Băng thông đến: | 50 Mbps |
| Băng thông đi: | 40 Mbps |
| Người dùng từ xa: | 16 |
| Giao thức mạng: | IPv6, UPnP™, NTP, SADP, DHCP |
| Chuẩn nén hình: | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Khả năng giải mã của đầu ghi: | 4-ch@1080p (25 fps),4-ch@4 MP (12 fps) |
| Khe cắm ổ cứng: | 1 SATA tối đa 6TB |
| Kết nối USB: | Mặt sau: 2 × USB 2.0 |
| Băng Tần: | 2.4 GHz |
| Anten cấu hình: | 2 × 2MIMO |
| Tốc độ truyền: | 144 Mbps |
| Tải xuống tiêu chuẩn: | IEEE 802.11b/g/n |
| Giao tiếp mạng: | 1 cổng mạng RJ45 10/100Mbps |
| Cổng xuất hình: | 2 cổng HDMI, 1 cổng VGA |
| Nguồn cung cấp: | 12 VDC/ công suất ≤ 12 W |
| Môi trường làm việc: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F), Độ ẩm 10% đến 90% |
| Chất liệu: | Vỏ kim loại |
| Kích thước: | 265 × 225 × 48 mm |
| Trọng lượng: | 1.6 kg |
Bộ Kit wifi 4 camera Hikvision NK42W0H-1T(WD)(D) được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ Kit wifi 4 camera Hikvision NK42W0H-1T(WD)(D)
0 /5
Chưa có đánh giá nào.