| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Bộ lưu trữ camera 24 HDD Hikvision DS-A81024S/192 là một loại máy chủ được sử dụng để lưu trữ, quản lý, bảo mật và truy cập dữ liệu hoặc các file dữ liệu kỹ thuật số. Thiết bị cho phép lưu trữ và truy xuất lượng dữ liệu nhỏ và lớn qua Shared Network hoặc Internet. Sản phẩm này hứa hẹn sẽ là sản phẩm hiệu quả đóng vai trò tương đối quan trọng trong hệ thống camera an ninh giám sát.

| Loại sản phẩm: | Sever lưu trữ |
| Loại camera kết nối: | Camera IP |
| Độ phân giải ghi hình: | 2 Megapixel |
| Số kênh kết nối: | 512-ch |
| Hiệu suất Video: | 512 |
| Hiệu suất hình ảnh: | 200 |
| Giao thức mạng: | iSCSI, RTSP, ONVIF, PSIA |
| Kết nối USB: | 2 x USB 3.0, 1 x USB 2.0 |
| VGA: | 1 |
| Giao diện mạng thông tin: | 4 giao diện Ethernet 1000M (có thể mở rộng 4 × GbE hoặc 2 × 10GbE) |
| Giao diện SAS: | 1 |
| COM: | 1 |
| Giao diện mạng quản lý: | 1 giao diện Ethernet 1000M |
| HDD: | 24 |
| Giao diện/Dung lượng: | SATA/1 TB, 2 TB, 3 TB, 4 TB, 6 TB, 8 TB, 10 TB, 12 TB, 14 TB, 16 TB |
| Hot-Swapping: | Được hỗ trợ |
| RAID: | RAID 0, 1, 3, 5, 6, 10, 50,JBOD, Hot-Spare |
| Phần cứng: | Bộ xử lý đa lõi 64 bit, Bộ nhớ cache 4 GB (có thể mở rộng lên 64 GB) |
| Quản lý lưu trữ: | Âm lượng iSCSI, quản lý âm lượng video; Kiểm tra đĩa, báo động và sửa chữa |
| Quản lý ghi âm: | Ghi thời gian, ghi thủ công, ghi âm báo động. Khóa phím video. Tìm kiếm theo thời gian và sự kiện. Tải nhanh, tải hàng loạt, tải theo phân đoạn, tải bằng cách hợp nhất |
| Bảo trì thiết bị: | GUI dựa trên web, cổng nối tiếp CLI, quản lý tập trung nhiều thiết bị. Báo động qua âm thanh, ánh sáng, email, tin nhắn, trang web. Tải xuống trên trang web |
| Nguồn cung cấp: | Dự phòng ≤550W |
| Khung gầm: | 4U (chiều cao 19 inch) |
| Tiêu thụ (với ổ cứng): | Working: ≤ 480 |
| Môi trường làm việc: | Hoạt động: +5 °C đến +40 °C (41 °F đến 104 °F),Độ ẩm: 20% to 80%RH Bảo quản: -20 °C đến +70 °C (-4 °F đến +158 °F), Độ ẩm: 5% to 90%RH |
| Kích thước: | 484 x 684 x 174 mm |
| Trọng lượng: | ≤ 29kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Bộ lưu trữ camera 24 HDD Hikvision DS-A81024S/192 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ lưu trữ camera 24 HDD Hikvision DS-A81024S/192
0 /5
Chưa có đánh giá nào.