| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Bộ lưu trữ camera 24 HDD Hikvision DS-AT1000S/375/25T hỗ trợ ghi hình 400 camera, chuẩn kết nối ONVIF; RTSP. Sản phẩm có khả năng ghi hình độ phân giải 2MP, 24 khay ổ cứng, tối đa 16TB mỗi ổ. Tích hợp sẵn 15 HDD*25 TB IoT SMR. Công nghệ ổ cứng helium IoT giúp lưu trữ trực tiếp camera giám sát, vận hành và bảo trì một cách dễ dàng.

| Loại sản phẩm: | Sever lưu trữ |
| Loại camera kết nối: | Camera IP |
| Độ phân giải ghi hình: | 2 Megapixel |
| Số kênh kết nối: | 400-ch |
| Giao thức mạng: | RTSP; ONVIF |
| Kết nối USB: | 2 x USB 3.0 |
| VGA: | 1 |
| Giao diện mạng thông tin: | 4 giao diện Ethernet 1000Mbps |
| Giao diện SAS: | 1 |
| Giao diện mạng quản lý: | 1 giao diện Ethernet 1000Mbps |
| Phần cứng: | Bộ xử lý đa lõi 64 bit, Bộ nhớ cache 16 GB |
| Khe cắm ổ cứng: | 24 SATA tối đa 16TB |
| Quản lý ghi âm: | Ghi liên tục, ghi thủ công và ghi báo động. Khóa video, báo mất video |
| Nguồn cung cấp: | 100 to 240 VAC/47 to 63Hz |
| Khung gầm: | 4U (chiều cao 19 inch) |
| Tiêu thụ (với ổ cứng): | ≤ 550 W |
| Môi trường làm việc: | Hoạt động: +5 °C to +40 °C (41 °F to 104 °F),Độ ẩm: 20% to 80%RH Bảo quản: -20 °C to +70 °C (-4 °F to +158 °F), Độ ẩm: 5% to 90%RH |
| Kích thước: | 484 x 684 x 174 mm |
| Trọng lượng: | ≤ 40kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Bộ lưu trữ camera 24 HDD Hikvision DS-AT1000S/375/25T được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ lưu trữ camera 24 HDD Hikvision DS-AT1000S/375/25T
0 /5
Chưa có đánh giá nào.