| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Bộ lưu trữ camera 48 HDD Hikvision DS-A81048S-ICVS/Micro là bộ lưu trữ dữ liệu hỗ trợ ghi hình 300 camera 2MP, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu giám sát an ninh cho các dự án lớn, khu vực rộng lớn và phức tạp. Tích hợp 48 cổng SATA, tối đa 16TB mỗi ổ đảm bảo truyền tải cùng lúc mà không bị gián đoạn, phù hợp cho các dự án đòi hỏi truyền tải dữ liệu liên tục và ổn định.

| Loại sản phẩm: | Sever lưu trữ |
| Loại camera kết nối: | Camera IP |
| Độ phân giải ghi hình: | 2 Megapixel |
| Số kênh kết nối: | 300-ch |
| Hiệu suất Video: | 240 |
| Hiệu suất hình ảnh: | 400 |
| Giao thức mạng: | RTSP, ONVIF, PSIA |
| Kết nối USB: | 3 (2 × USB 3.0, 1 × USB 2.0) |
| Giao diện mạng thông tin: | 4 giao diện Ethernet 1000M (có thể mở rộng 8 × GbE hoặc 4 × 10GbE) |
| Giao diện SAS: | 3, 12 Gbps SAS 3.0 |
| COM: | 1 |
| Giao diện mạng quản lý: | 1 giao diện Ethernet 1000M |
| HDD: | 48 |
| Giao diện/Dung lượng: | SAS, SATA/1TB, 2TB, 3TB, 4TB, 6TB,8TB,10TB,12TB,14TB,16TB |
| RAID: | I RAID: N + M: K, N + M ≤ 16, M ≥ K, N∈[1, 15], M∈[1, 4], K∈[1, 4] |
| Phần cứng: | Bộ xử lý đa lõi 64 bit, Bộ nhớ cache 32 GB |
| Quản lý lưu trữ: | Hỗ trợ tùy chỉnh BBU trong trường hợp mất điện đột xuất để bảo vệ dữ liệu cache không bị mất. Báo động trước và sửa chữa phát hiện đĩa |
| Quản lý ghi âm: | Truy cập thiết bị, lịch ghi và dịch vụ chuyển tiếp luồng. Lưu trữ dữ liệu, truy cập video/hình ảnh, không gian lưu trữ và các dịch vụ R/W dữ liệu |
| Bảo trì thiết bị: | GUI dựa trên web, CLI cổng nối tiếp, quản lý tập trung nhiều thiết bị Báo động qua âm thanh, GUI |
| Nguồn cung cấp: | Dự phòng 2 + 1, ≤ 800 W |
| Tiêu thụ (với ổ cứng): | ≤ 710 W |
| Môi trường làm việc: | Hoạt động: +5 °C to +35 °C (+41 °F to +95 °F) Bảo quản: -20 °C to +70 °C (-4 °F to +158 °F) |
| Kích thước: | 486 x 344 x 750 mm |
| Trọng lượng: | ≤ 70kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Bộ lưu trữ camera 48 HDD Hikvision DS-A81048S-ICVS/Micro được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ lưu trữ camera 48 HDD Hikvision DS-A81048S-ICVS/Micro
0 /5
Chưa có đánh giá nào.