| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Lưu trữ | >4 ổ cứng |
Bộ lưu trữ camera 48 HDD Hikvision DS-A83048S-ICVS là đầu ghi chất lượng cao với khả năng ghi hình sắc nét. Hỗ trợ ghi hình 600 camera 2MP, cho hình ảnh vượt trội với tích hợp 48 cổng SATA, tối đa 16TB mỗi ổ. Tích hợp 7 cổng mạng Gigabit, có thể chịu đựng tối đa 4 lỗi ổ cứng. Hỗ trợ bảo vệ dữ liệu giữa các thiết bị giúp vận hành và bảo trì dễ dàng.

| Loại sản phẩm: | Sever lưu trữ |
| Loại camera kết nối: | Camera IP |
| Độ phân giải ghi hình: | 2 Megapixel |
| Số kênh kết nối: | 600-ch |
| Hiệu suất Video: | 600 |
| Hiệu suất hình ảnh: | 800 |
| Giao thức mạng: | RTSP;ONVIF;PSIA |
| Kết nối USB: | 3 (2 × USB 3.0, 1 × USB 2.0) |
| Giao diện mạng thông tin: | 6 giao diện Ethernet 1000M (có thể mở rộng 8 × GbE hoặc 4 × 10GbE) |
| Giao diện SAS: | 3, 12 Gbps SAS 3.0 |
| COM: | 2 (1 for RS-232, 1 for RS-485) |
| Giao diện mạng quản lý: | 1 giao diện Ethernet 1000M |
| HDD: | 48 |
| Giao diện/Dung lượng: | SAS, SATA/1TB, 2TB, 3TB, 4TB, 6TB,8TB,10TB,12TB,14TB,16TB |
| RAID: | I RAID: N + M: K, N + M ≤ 16, M ≥ K, N∈[1, 15], M∈[1, 4], K∈[1, 4] |
| Phần cứng: | 2 bộ xử lý Xeon 64-bit 6 nhân, Bộ nhớ cache 64 GB (có thể mở rộng lên 384 GB) |
| Quản lý lưu trữ: | Hỗ trợ tùy chỉnh BBU trong trường hợp mất điện đột xuất để bảo vệ dữ liệu cache không bị mất. Báo động trước và sửa chữa phát hiện đĩa |
| Quản lý ghi âm: | Truy cập thiết bị, lịch ghi và dịch vụ chuyển tiếp luồng. Lưu trữ dữ liệu, truy cập video/hình ảnh, không gian lưu trữ và các dịch vụ R/W dữ liệu |
| Bảo trì thiết bị: | GUI dựa trên web, CLI cổng nối tiếp, quản lý tập trung nhiều thiết bị Báo động qua âm thanh, GUI |
| Nguồn cung cấp: | Dự phòng 1 + 1, ≤ 1600 W |
| Tiêu thụ (với ổ cứng): | ≤ 763 W |
| Môi trường làm việc: | Hoạt động: +5 °C to +35 °C (+41 °F to +95 °F) Bảo quản: -20 °C to +70 °C (-4 °F to +158 °F) |
| Kích thước: | 486 x 344 x 750 mm |
| Trọng lượng: | ≤ 93kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Bộ lưu trữ camera 48 HDD Hikvision DS-A83048S-ICVS được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ lưu trữ camera 48 HDD Hikvision DS-A83048S-ICVS
0 /5
Chưa có đánh giá nào.