| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
| Phụ kiện báo động | Phụ kiện khác |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
| Phụ kiện báo động | Phụ kiện khác |
Giúp kết nối các cảm biến có dây về tủ báo động trung tâm. Khi sử dụng bộ mở rộng này, bạn có thể tiết kiệm chi phí đi dây và lắp đặt của hệ thống.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Hãng: | HIKVISION |
| Đèn báo trạng thái: | Xanh/ Đỏ |
| Output: | 8 kênh |
| Chuẩn kết nối: | RS485 |
| Nguồn cấp: | 12V DC |
| Ngưỡng chịu nhiệt: | -10℃ to 55℃ |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0 °C ~ +50 °C |
| Độ ẩm: | 0 % ~ 98 % RH |
| Kích thước: | 144mm x 232mm x 31.2mm |
| Cân nặng: | 1kg |
| Chất liệu: | ABS/ hợp kim |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
Bộ mở rộng 8 đầu ra báo động có dây Hikvision DS-PM-RSO8 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Máy chấm công, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ mở rộng 8 đầu ra báo động Hikvision DS-PM-RSO8
0 /5
Chưa có đánh giá nào.