| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Bộ thu phát không dây 5Km Hikvision DS-3WF03C-5AC/O có hỗ trợ TDMA, tất cả các cổng LAN gigabit, kết hợp nhanh thông qua công tắc DIP. Sản phẩm tích hợp quản lý cấu trúc liên kết trực quan và khoảng cách truyền không dây lên tới 5 km.

| Loại sản phẩm: | Bộ thu phát không dây |
| Tốc độ truyền: | ≤ 867 Mbps |
| Tiêu chuẩn không dây: | IEEE 802.11/a/n/ac |
| Dải tần làm việc: | 5150 MHz ~ 5250 MHz, 5250 MHz~ 5350 MHz, 5470 MHz~ 5725 MHz, 5725 MHz~ 5850 MHz |
| Truyền tải điện năng: | 22 dBm |
| Độ nhạy: | -58±2 dBm@AC80-MCS9, -84±2dBm@AC80-MCS0 |
| Ăng-Ten: | 12 dBi |
| Góc Ăng-Ten: | (H) Độ rộng chùm tia [3 dB] 35° (V) Độ rộng chùm tia [3 dB] 35° |
| Tỷ lệ thông lượng: | Điểm tới điểm: Hỗ trợ tối đa 4 kênh IPC (2MP) trong khoảng cách tối đa 5 KM và băng thông tối đa 20 Mbps Điểm tới điểm: Hỗ trợ tối đa 40 kênh IPC (2MP) trong khoảng cách tối đa 1 KM và băng thông tối đa 200 Mbps Điểm tới đa điểm: Hỗ trợ tối đa 16 kênh IPC (2MP) trong khoảng cách tối đa 1 KM và băng thông tối đa 80 Mbps trong phạm vi 30°,Kết nối PTMP tối đa từ 1 tới 8 |
| Giao diện mạng: | 2 × 1000 Mbps RJ45 |
| Chỉ dẫn: | Đèn báo nguồn, đèn báo LAN, đèn báo cường độ tín hiệu |
| Cài lại: | Nút thiết lập lại phần cứng |
| Chức năng ứng dụng: | TDMA, DFS, TPC, IFM, IPM |
| Kênh Width: | 20/40/80MHz |
| Chọn kênh: | Lựa chọn tự động/thủ công |
| Giao thức mạng: | NTP (đồng bộ hóa thời gian mạng),SADP (tự động tìm kiếm địa chỉ IP),HTTPS (quản lý web),SSH (gỡ lỗi) |
| Chế độ bảo mật: | WPA2-PSK |
| Cơ chế bảo mật: | Tên mạng không dây ẩn |
| Phần mềm / Ứng dụng: | Web, iVMS-4200, HCP |
| Nâng cấp: | Web, iVMS-4200, HCP |
| Nhật ký hệ thống: | Syslog, Thông tin trung tâm điều khiển |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30 °C to 70 °C (-22 °F to 158 °F) |
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 °C to 85 °C (-40 °F to 185 °F) |
| Độ ẩm hoạt động: | 5% to 95% (không ngưng tụ) |
| Độ ẩm lưu trữ: | 5% to 95% (không ngưng tụ) |
| Nguồn cung cấp: | 12 VDC/1 A và PoE |
| Điện năng tiêu thụ: | 2.65 W cho loại thông thường (1 kênh 2MP IPC),Tối đa 4.5 W |
| Tiêu chuẩn chống nước, bụi: | IP55 |
| Kích thước: | 90.8 mm × 57.8 mm × 187.8 mm |
| Trọng lượng: | 0.307 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Bộ thu phát không dây 5Km Hikvision DS-3WF03C-5AC/O được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ thu phát không dây 5Km Hikvision DS-3WF03C-5AC/O
0 /5
Chưa có đánh giá nào.