| Thương hiệu | Jablotron |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Tủ trung tâm |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired), Không dây (Wireless) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Jablotron |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Tủ trung tâm |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired), Không dây (Wireless) |
Bộ trung tâm Jablotron JA-103KRY có thế kết nối đến 50 thiết bị, 50 người dùng, và 8 phân vùng khác nhau với các chức năng thông minh và tự động hóa, được dùng cho các tòa nhà, căn hộ, văn phòng vừa và nhỏ. Bộ trung tâm JA-103KRY được lập trình bởi phần mềm F-link đã cập nhật kết hợp với các chức năng mới của Frimware như: chế độ bảo trì ,chế độ ngày / đêm cho phép hệ thống phản ứng với thời gian ngày và đêm được gọi là lịch thiên văn.
Jablotron JA-103KRY tích hợp công nghệ LAN, GSM/ GPRS giúp thực hiện cuộc gọi, tin nhắn SMS cho người dùng hoặc trung tâm an ninh khi có báo động. Bên trong thiết bị được gắn kèm thẻ nhớ lưu trữ dữ liệu các sự kiện, hình ảnh và tin nhắn thoại. Phần mền cài đặt F-link được cập nhật liên tục, dễ dàng bảo trì, kiểm tra hệ thống. Bạn có thể điều khiển hệ thống từ xa thông qua ứng dụng di động và giao diện web rất đơn giản.

Bộ trung tâm báo động Jablotron JA-103KRY kết nối LAN, GMS và radio
– Có thể kết nối đến 50 thiết bị không dây và có dây BUS
– Có thể cài đặt phân quyền sử dụng đến 50 mã người dùng
– Có đến 8 phân khu
– Có thể lập trình cho 32 đầu ra PG (PG output)
– Lập trình cài đặt tự động kích hoạt hoặc tắt hệ thống với 20 thời gian biểu độc lập
– Gửi tin nhắn SMS đến 50 người dùng và 15 báo cáo bằng giọng nói từ người dùng hệ thống.
– Có thể lập trình được 5 ARC (Trung tâm tiếp nhận báo động)
– Có 5 sự lựa chọn giao thức cho mỗi ARC Bộ Trung Tâm có một cổng giao tiếp thông qua mạng LAN cho phép đồng bộ dữ liệu với một ARC và JABLOTRON CLOUD, điều này sẽ cho phép sử dụng đầy đủ tính năng của ứng dụng MyJABLOTRON

Chức năng kết nối USB của Jablotron JA-103KRY

Chức năng kết nối LAN của Jablotron JA-103KRY

Chức năng kết nối LAN của Jablotron JA-103KRY
| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Nguồn điện: | 230V, 50Hz, tối đa 0.1A |
| Pin dự phòng: | 12 V, 7 đến 18 Ah (không bao gồm trong gói sản phẩm!) |
| Thời gian sạc pin tối đa: | 72 giờ |
| Mức tiêu thụ điện tối đa khi sử dụng liên tục của Bộ Trung Tâm : | 2000 mA, 3000 mA trong khoảng thời gian 60 phút. (tối đa 2000 mA đến dây BUS) |
| Nguồn điện dự phòng sử dụng trong 12 giờ( với pin 2,6A): | bật LAN( 1072 mA), tắt LAN (1100 mA) |
| Số lượng kết nối thiết bị: | 50 |
| Kết nối mạng: | Giao diện Ethernet, 10 / 100BASE-T |
| Kích thước: | 268 x 225 x 83 mm |
| Cân năng: | 1520g / 6525g (có ắc quy) |
| Bộ nhớ dữ liệu sự kiện: | khoảng 7 triệu sự kiện mới nhất, bao gồm ngày và giờ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10oC đến 40oC |
| Tần số hoạt động vô tuyến (với mô-đun JA-11xR): | 868,1 MHz |
| Tiêu chuẩn bảo mật: | cấp độ 2 theo tiêu chuẩn EN50131-1, EN 50131-3, EN 50131-6, EN 50131-5-3 |
| Tần số hoạt động ( với module sóng radio JA-110R: | 868 MHz |
| Bảo mật: | Cho phép nhập Mật mã Báo Động sai tối đa 10 lần |
| Tiêu chuẩn bảo mật: | cấp độ 2 theo tiêu chuẩn EN50131-1, EN 50131-3, EN 50131-6, EN 50131-5-3 |
| Tiêu chuẩn môi trường: | cấp độ 2 theo tiêu chuẩn EN 50131-1 áp dụng cho thiết bị trong nhà nói chung. |
| Tiêu chuẩn sóng Radio được phát ra: | ETSI EN 300 220-1-2 (mô-đun R), ETSI EN 301 419-1, ETSI EN 301 511 (GSM) |
| Tiêu chuẩn về khả năng tương thích điện từ ( EMC): | ETSI EN 300 220-1-2 (mô-đun R), ETSI EN 301 419-1, ETSI EN 301 511 (GSM) |
| Tiêu chuẩn an toàn điện: | EN 62368-1 + A11 |
| Điều kiện hoạt động: | VO-R / 10, VO-R / 1 |
| Tổ chức chứng nhận: | Thử nghiệm TreKey (số 3025) |
| Nhận dạng người gọi (CLIP): | ETSI EN 300 089 |
| Hãng: | JABLOTRON |
| Nơi sản xuất: | CH. Séc – Châu Âu |
Lưu ý khi sử dụng báo động Jablotron
Tài liệu tham khảo:
1. Hướng dẫn thêm Camera trên phần mềm MYCOMPANY
2. Hướng dẫn cài đặt và sử dụng phần mềm MyJABLOTRON
3. Hướng dẫn tải phần mềm F-Link cài đặt báo động Jablotron 100
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ trung tâm báo động Jablotron JA-103KRY kết nối LAN, GMS và radio
0 /5
Chưa có đánh giá nào.