| Thương hiệu | Paradox |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Paradox |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |

Hình 1 – Chi tiết thiết bị cảm biến báo động hồng ngoại Paradox NV5
1. Vị trí bắt vít dây đầu vào
2, 4: Khu vực cho dây đi vào
3,5,7,10,12,14,15: Vị trí lỗ bắt vít vào tường
6. Núm điều chỉnh độ nhạy 1-5 cấp
8. Công tắc Tamper chống tháo
9. Vị trí bắt bắt cố định thiết bị
11. Mắt thần cảm biến
13. Các Jump chuyển đổi chức năng
Hình 2 – Chi tiết phụ kiện chân đế gắn trần, tường
Hình 3 – Chi tiết góc quét hồng ngoại
| Sensor |
4x dual rectangular element, low noise, high sensitivity, EMI immunity |
| Lens | 2nd gen., flat, 2x dual beam, 1.7”focal point, narrow beam long-range Fresnel lens |
| Processing | High resolution digital signal processing / digital APSP / true digital temperature compensation / ultra low current-saving algorithm (NVR780 only |
| Startup time | 25 sec. |
| Detection speed | 0.2m/sec – 4m/sec (0.6’ – 13.1’ft/sec) |
| Power input | 10Vdc to 15Vdcv |
| Current consumption | 9.9mA @ Standby (Dual), 14.4mA @ Standby (Single) 39.8 mA @ Alarm (Dual, One LED + Buzzer), 58.0mA @ Alarm (Dual, Two LEDs + Buzzer), 41.5mA @ Alarm (Single, One LED + Buzzer) |
| Coverage | Bi-directional, independent, 2 x 3m to 12m (9.8ft to 39ft) |
| PET Immunity | Up to 40kg (90lb) – requires min.1.5m (4.9ft) installation height |
| Installation height | 1.5m and above |
| Alarm indicator | 2x red LED for 3 sec., 1 for each detection side + buzzer (can be disabled) |
| Alarm output | 2x Solid State, N.C, 150mA. In Dual mode the relays are 2 independent Form B type and in Single mode the relays are a single Form C type operation |
| Anti-tamper switch | N.C. 28Vdc, 0.15A |
| Operating temperature | -35°C to +50°C (-31°F to +122°F) |
| Humidity | 95% max |
| Dimensions | 9 x 5.5 x 4 cm (3.5 x 2.2 x 1.6 in.) |
| RFI Immunity | Complies with EN 50130-4: 10V/m 80MHz to 2GHz |
Nhận Ship hàng Toàn Quốc, thời gian nhận hàng từ 1 ngày – 3 ngày ngay sau khi khách hàng đặt hàng
– Ship COD nhận hàng sau đó trả tiền trực tiếp.
– Chốt đơn hàng qua điện thoại hoặc website.
– Phí chuyển COD Toàn Quốc từ 30k.
* Chi tiết xem thêm TẠI ĐÂY
Chính sách bảo hành đổi trả tại PHOCONGNGHE.COM.VN xin thông tin đến quý khách hàng những nội dung như sau:
Chính sách bảo hành đổi trả sản phẩm được áp dụng với tất cả các sản phẩm mà PHOCONGNGHE.COM.VN bán và giao cho khách hàng với tình trạng mới 100% được đổi mới sản phẩm tương đương với các lỗi thuộc về nhà sản xuất trong vòng một 1 tuần sử dụng.
Những sản phẩm mà khách hàng không có nhu cầu sử dụng trong 1 tuần đầu tiên sẽ được đổi sang sản phẩm khác do PHOCONGNGHE.COM.VN bán hoặc phải hoàn 10% giá trị sản phẩm cho PHOCONGNGHE.COM.VN
Sản phẩm hoàn trả phải còn nguyên hộp đựng sản phẩm và toàn bộ phụ kiện đi kèm. Sản phẩm không bị rơi, vỡ, nứt, biến dạng, hỏng…
Tất cả các sản phẩm do lỗi của khách hàng khi sử dụng thì PHOCONGNGHE.COM.VN sẽ không chịu trách nhiệm với các trường hợp trên.Đổi ngay chiếc khác với mọi sản phẩm bán ra bị lỗi còn trong thời gian bảo hành, với sản phẩm không có sẵn để đổi công ty sẽ cho quý khách mượn sản phẩm tương đương để sử dụng trong thời gian chờ đổi sản phẩm bảo hành.
Chính sách hoàn trả hàng
Trong thời gian 3 ngày kể từ khi nhận được hàng nếu có bất kì vần đề gì về hàng hóa quý khách vui lòng liên hệ ngay với công ty để được trợ giúp. Mọi hàng hóa trả lại phải còn nguyên trạng, không vỡ móp biến dạng vật lý.
Quý đối tác và khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi để có BÁO GIÁ BÁO ĐỘNG PARADOX tốt nhất. LH: 0988803283
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Cảm biến báo động hồng ngoại Paradox NV780 loại đi dây ngoài trời
0 /5
Chưa có đánh giá nào.