| Thương hiệu | Jablotron |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Jablotron |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
Cảm biến chuyển động hồng ngoại không dây ốp trần Jablotron JA-155P là thiết bị hệ thống không dây dành cho JABLOTRON 100+. Nó được thiết kế để phát hiện chuyển động của cơ thể con người bên trong các tòa nhà. So với các máy dò chuyển động tiêu chuẩn thuộc dòng JABLOTRON 100+, máy dò này được thiết kế để lắp đặt trên trần nhà.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Đặc điểm: | Cảm biến chuyển động hồng ngoại và thân nhiệt không dây ốp trần |
| Cấp nguồn: | 2x PIN CR123A (3 V/1500 mAh) (Không bao gồm) |
| Độ cao lắp đặt: | 2,5m -3.5m so với sàn nhà |
| Góc quét: | 360 °/11 m (Độ cao trần – 3.5 m) |
| Kích thước: | Ø 125 x 40 mm |
| Tiêu chuẩn an ninh cao cấp Châu Âu: | Trezor Test s.r.o. (no. 3025),EN 50131-1 ed. 2+A1+A2, EN 50131-2-2, EN 50131-5-3+A1 |
| Môi trường hoạt động: | Trong nhà |
| Hãng: | JABLOTRON |
| Nơi sản xuất: | CH. Séc – Châu Âu |
Lưu ý khi sử dụng báo động Jablotron
Tài liệu tham khảo:
1. Giới thiệu hệ thống báo động chống trộm Jablotron
2. Hướng dẫn cài đặt và sử dụng phần mềm MyJABLOTRON
Cảm biến chuyển động hồng ngoại không dây ốp trần Jablotron JA-155P được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Cảm biến chuyển động hồng ngoại không dây ốp trần Jablotron JA-155P
0 /5
Chưa có đánh giá nào.