| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
HIKVISION DS-PD2-P18CE là thiết bị phát hiện chuyển động để kích hoạt báo động khi có xâm nhập vào vùng lắp đặt thiết bị giúp tăng khả năng an toàn và bảo mật cao cho người sử dụng. Thiết bị này là một phần không thể thiếu trong hệ thống báo động Hikvision.


Giới thiệu giải pháp báo động Hikvision
| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Khoảng cách phát hiện: | 18M |
| Góc phát hiện: | 20° |
| Tốc độ phát hiện: | 0.3m/s ~ 3.0m/s |
| Loại trừ súc vật: | Không |
| Nguồn cấp: | 9-16V DC |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10℃ to 40℃ |
| Độ ẩm: | 10% to 90% |
| Kích thước: | 69mm*117mm*50mm |
| Cân nặng: | 125 g |
| Chất liệu: | ABS |
| vị trí lắp đặt: | Trong nhà (gắn tường/ trần) |
| Chiều cao lắp đặt phù hợp: | 2.4 ~ 4m |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Cảm biến hồng ngoại có dây Hikvision DS-PD2-P18CE
0 /5
Chưa có đánh giá nào.