| Thương hiệu | Jablotron |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Jablotron |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
Cảm biến nhiệt và khói tích hợp chuông và đèn LED, hoạt động độc lập Jablotron SD-503ST được sử dụng để phát hiện nguy cơ hỏa hoạn bên trong các tòa nhà dân cư hoặc thương mại. Máy dò có thể được lắp đặt trong nhà di động hoặc đoàn lữ hành. Sản phẩm không được thiết kế để lắp đặt tại các cơ sở công nghiệp.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Đối tượng: | Cảm biến khí CO |
| Nguồn cấp: | 3x Pin AA 1.5 V / 2.4 Ah (Không bao gồm) |
| Kích thước: | 126 x 52 mm |
| Cảm biến khói: | m = 0.11 ÷ 0.13 dB/m, EN 14604:2005 |
| Cảm biết nhiệt: | lớp A1 theo EN 54-5 |
| Tiêu chuẩn: | EN EN 50130-4, EN 55022 |
| Nhiệt độ báo động: | +60°C đến + 65°C |
| Giao thức: | Jablotron protocol |
| Môi trường hoạt động: | Trong nhà |
| Hãng: | JABLOTRON |
| Nơi sản xuất: | CH. Séc – Châu Âu |
Lưu ý khi sử dụng báo động Jablotron
Tài liệu tham khảo:
1. Giới thiệu hệ thống báo động chống trộm Jablotron
2. Hướng dẫn cài đặt và sử dụng phần mềm MyJABLOTRON
Cảm biến nhiệt và khói tích hợp chuông và đèn LED, hoạt động độc lập Jablotron SD-503ST được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Cảm biến nhiệt và khói tích hợp chuông và đèn LED, hoạt động độc lập Jablotron SD-503ST
0 /5
Chưa có đánh giá nào.