| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Cảm biến Rung/Vỡ kính |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Cảm biến Rung/Vỡ kính |
| Phương thức lắp đặt | Có dây (Wired) |
Cảm biến vỡ kính có dây Hikvision DS-PDBG8-EG2 trang bị cảm biến micrô đa hướng chất lượng cao. Thiết bị hoạt động với phương pháp cảm biến âm thanh phát hiện kính vỡ. Xác định khi nào có vụ kính vỡ hoặc va chạm xảy ra. Phạm vi phát hiện âm thanh tối đa 8m, góc nhận diện 120°. Dùng để chống trộm tránh mọi xâm nhập đập phá kính. Có đèn LED chỉ báo đỏ, xanh lục và xanh lam.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Phương pháp phát hiện: | Cảm biến âm thanh |
| Phạm vi phát hiện: | 8 m |
| Góc phát hiện: | 120° |
| Độ nhạy vỡ kính: | Điều chỉnh chiết áp |
| Loại kính: | Phao, Tấm, Giả mạo, Có dây, Nhiều lớp chì, Kính hai lớp |
| Độ dày kính: | 2.4 mm to 6.4 mm |
| Kích thước kính: | 0.3 m x 0.3 m to 3 m x 3 m |
| Xử lý kỹ thuật số: | Có |
| Bảo vệ chống phá hoại: | Đằng trước |
| Đầu ra báo động: | Thường đóng |
| Đèn Led: | Đỏ (Kích hoạt tần số cao),Xanh lá (Kích hoạt tần số thấp),Xanh lam (Báo động) |
| Phương thức truyền tải: | Có dây |
| Tiêu thụ điện năng: | Dòng điện tối đa: 25mA @12VDC Dòng điện tĩnh: 25mA @12VDC |
| Nguồn cấp: | 9 to 16 VDC |
| Điện áp điển hình: | 12 VDC |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F) |
| Nhiệt độ bảo quản: | -20 °C to 60 °C (-4 °F to 140 °F) |
| Độ ẩm hoạt động: | 10% to 90% |
| Phương thức lắp đặt: | Tường, Trần |
| Môi trường lắp đặt: | Trong nhà |
| Kích thước: | 38.8 mm × 107 mm × 22.5 mm |
| Trọng lượng: | 49.5 g |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Cảm biến vỡ kính có dây Hikvision DS-PDBG8-EG2 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Cảm biến vỡ kính có dây Hikvision DS-PDBG8-EG2
0 /5
Chưa có đánh giá nào.