| Tính năng đặc biệt | |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
| Công nghệ | IP (Network Camera) |
| Vị trí lắp đặt | Trong nhà |
| Kiểu dáng camera | Bán cầu (Dome) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Tính năng đặc biệt | |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
| Công nghệ | IP (Network Camera) |
| Vị trí lắp đặt | Trong nhà |
| Kiểu dáng camera | Bán cầu (Dome) |
Camera ảnh nhiệt Hikvision HM-TD1017-2/QW-HS121 là thiết bị cảm biến phát hiện người dùng công nghệ nhiệt tiên tiến từ HIKMICRO, được thiết kế đặc biệt cho không gian trong nhà. Thiết bị có khả năng phát hiện chính xác số lượng người và theo dõi thân nhiệt. Thích hợp sử dụng trong văn phòng, phòng chăm sóc, phòng họp, lớp học, và thư viện.

| Loại sản phẩm: | Camera giám sát |
| Hãng: | Hikvision |
| Mô-đun nhiệt: | |
| Cảm biến hình ảnh: | Mảng mặt phẳng tiêu cự không làm mát Vanadi Oxide |
| Độ phân giải: | 160 × 120 |
| Khoảng cách điểm ảnh: | 17 μm |
| Phạm vi quang phổ: | 8 μm to 14 μm |
| NETD: | < 50 mK (25°C, F1.1) |
| Tiêu cự: | 1.9 mm |
| IFOV: | 8.95 mrad |
| Góc nhìn: | 90.0°(H) × 65.3°(V) |
| Khoảng cách lấy nét tối thiểu: | 0.1 m |
| Khẩu độ: | F1.1 |
| Chức năng thông minh: | |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20°C to 200°C (14°F to 392°F) |
| Độ chính xác nhiệt độ: | ± 8°C (± 14.4°F) |
| Video và Âm thanh: | |
| Dòng chính: | Nhiệt: 25 khung hình/giây (320 × 240, 352 × 288, 640 × 480, 704 × 576, 1280 × 720) |
| Dòng phụ: | Nhiệt: 25 khung hình/giây (320 × 240, 352 × 288, 704 × 576) |
| Dòng thứ ba: | Nhiệt: 25 khung hình/giây (320 × 240, 352 × 288, 704 × 576, 1280 × 720) |
| Chuẩn nén hình: | H.265/H.264 |
| Mạng: | |
| Giao thức: | IPv4, IPv6, HTTP, HTTPS, Qos, SMTP, DNS, DDNS, NTP, RTSP, RTP, TCP, UDP, DHCP |
| Lưu trữ mạng: | Thẻ nhớ MicroSD/SDHC/SDXC (tối đa 256 GB) lưu trữ cục bộ, NAS (NFS, SMB/CIFS),Tự động bổ sung mạng (ANR) |
| Giao diện lập trình ứng dụng: | ISAPI, HIKVISION SDK và nền tảng quản lý của bên thứ ba, Giao diện video mạng mở (Hồ sơ S, Hồ sơ G) |
| Xem trực tiếp đồng thờ: | Lên đến 20 kênh |
| Cấp độ người dùng/Máy chủ: | Tối đa 32 người dùng, 3 cấp độ: Quản trị viên, Người vận hành, Người dùng |
| Bảo vệ: | Xác thực người dùng (ID và mật khẩu),liên kết địa chỉ MAC, mã hóa HTTPS, IEEE 802.1x(EAP-MD5, EAP-TLS),kiểm soát truy cập, lọc địa chỉ IP |
| Phần mềm / Ứng dụng: | iVMS-4200 |
| Trình duyệt web: | Xem trực tiếp (cho phép plug-in): Internet Explorer 11 Xem trực tiếp (plug-in miễn phí): Chrome 57.0 +, Firefox 52.0 + Dịch vụ cục bộ: Chrome 57.0 +, Firefox 52.0 + |
| Truyền thông di động: | |
| Wi-Fi: | Tiêu chuẩn Wi-Fi: IEEE802.11b, 802.11g, 802.11n Dải tần số: 2.4GHz~2.4835GHz Băng thông kênh: Hỗ trợ 20MHz Bảo mật: 64/128-bit WEP, WPA/WPA2, WPA-PSK/WPA2-PSK |
| Giao diện: | |
| Đầu ra báo động: |
1, đầu ra báo động (có thể cấu hình hành động phản hồi báo động) |
| Hành động báo động: | Ghi SD/Đầu ra Relay/Ghi thông minh/Tải lên FTP |
| Giao diện truyền thông: | 1, Giao diện RS-485 (bán song công) |
| Đặt lại phím: | 1 nút reset tích hợp trên bo mạch chủ |
| Nguồn cung cấp: | 5-16 VDC: 0.22-0.7A, Tối đa 3.5W và PoE |
| Nhiệt độ: | -10°C đến 40°C (14°F đến 112°F) |
| Độ ẩm: | 95% hoặc thấp hơn |
| Kích thước: | φ70mm × 25 mm (φ2.75" × 0.98") |
| Cân nặng: | 100 g |
| Nơi sản xuất: | China |
Tài liệu tham khảo:
Camera ảnh nhiệt Hikvision HM-TD1017-2/QW-HS121 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Camera ảnh nhiệt Hikvision HM-TD1017-2/QW-HS121
0 /5
Chưa có đánh giá nào.