| Tính năng đặc biệt | |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
| Công nghệ | IP (Network Camera) |
| Vị trí lắp đặt | Trong nhà |
| Kiểu dáng camera | Bán cầu (Dome) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Tính năng đặc biệt | |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
| Công nghệ | IP (Network Camera) |
| Vị trí lắp đặt | Trong nhà |
| Kiểu dáng camera | Bán cầu (Dome) |
Camera ảnh nhiệt Hikvision HM-TD1018-1/QR được thiết kế cho phòng ngủ của viện dưỡng lão. Sản phẩm trang bị tính năng phát hiện ngã, ra khỏi phòng, ra khỏi giường và phát hiện người ở lại quá hạn giúp bảo vệ người già và bệnh nhân hiệu quả.

| Loại sản phẩm: | Camera giám sát |
| Hãng: | Hikvision |
| Cảm biến hình ảnh: | Mảng mặt phẳng tiêu cự không làm mát Vanadi Oxide |
| Độ phân giải: | 160 × 120 |
| Khoảng cách điểm ảnh: | 12 μm |
| Phạm vi quang phổ: | 8 μm to 14 μm |
| NETD: | < 50 mK (25°C, F#=1.1) |
| Tiêu cự: | 1.3 mm |
| Góc nhìn: | 90.0° (H)x65.2° (V) |
| Khoảng cách lấy nét tối thiểu: | 0.01 m |
| Khẩu độ: | F1.0 |
| Dòng chính: | Nhiệt: 25 khung hình/giây (1280 × 720, 704 × 576, 640 × 480, 352 × 288, 320 × 240) |
| Dòng phụ: | Nhiệt: 25 khung hình/giây (704 × 576, 352 × 288, 320 × 240) |
| Nén Video: | Hỗ trợ mã hóa H.264/H.265/MJPEG, H.265/MJPEG Main Profile, hỗ trợ H.264 Baseline/Main/High Profile |
| Giao thức: | IPv4, HTTP, HTTPS, Qos, FTP, SNMP, DDNS, TCP, PPPoE, RTSP, UPnP |
| Lưu trữ mạng: | Thẻ nhớ MicroSD/SDHC/SDXC (tối đa 256GB) lưu trữ cục bộ |
| Giao diện lập trình ứng dụng: | ISAPI, HIKVISION SDK và nền tảng quản lý của bên thứ ba, Giao diện video mạng mở (Hồ sơ S, Hồ sơ G) |
| Xem trực tiếp đồng thờ: | Lên đến 20 kênh |
| Cấp độ người dùng/Máy chủ: | Tối đa 32 người dùng, 3 cấp độ: Quản trị viên, Người vận hành, Người dùng |
| Bảo vệ: | Xác thực người dùng (ID và mật khẩu),liên kết địa chỉ MAC, mã hóa HTTPS, IEEE 802.1x(EAP-MD5, EAP-TLS),kiểm soát truy cập, lọc địa chỉ IP |
| Phần mềm / Ứng dụng: | iVMS-4200 và Hik-Connect |
| Trình duyệt web: | Internet Explorer 11+, Chrome 18.0+, Firefox 5.0+, Safari5.02+ |
| Đầu ra báo động: |
1, đầu ra báo động (có thể cấu hình hành động phản hồi báo động) |
| Hành động báo động: | Ghi SD/Đầu ra Relay/Ghi thông minh/Tải lên FTP |
| Đầu vào âm thanh: | Micrô tích hợp |
| Đầu ra âm thanh: | Loa tích hợp |
| Phương thức giao tiếp: | 1, Giao diện RS-485 (bán song công) |
| Đặt lại phím: | 1 nút reset tích hợp trên bo mạch chủ |
| Dải tần số làm việc: | 60GHz ~64GHz |
| Dạng sóng điều chế: | FMCW |
| Khoảng cách chụp: | 0.3 m-4m |
| Mức độ bảo vệ: | IP40 |
| Chứng nhận EMC: | EN55032 |
| Nguồn cung cấp: | DC 12V (±20%): 0.5A, max.5W PoE (802.3af): 36V to 57V, 0.17A to 0.11A, max.6W |
| Nhiệt độ: | -20°C to 50°C (-4°F to 122°F) |
| Độ ẩm: | 95% hoặc thấp hơn |
| Kích thước: | 130mm x 102mm x 75mm |
| Cân nặng: | 0.38kg |
| Nơi sản xuất: | China |
Tài liệu tham khảo:
Camera ảnh nhiệt Hikvision HM-TD1018-1/QR được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Camera ảnh nhiệt Hikvision HM-TD1018-1/QR
0 /5
Chưa có đánh giá nào.