| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera bảng tên Hikvision DS-MCC216 là một công cụ hiệu quả để tăng cường an ninh và sự an toàn cho các nhân viên an ninh, cảnh sát, nhân viên y tế và nhân viên công cộng. Chúng có thể ghi lại các tình huống nguy hiểm, tấn công hoặc hành vi bất hợp pháp, giúp tăng khả năng phát hiện, đáp ứng và ngăn chặn các tình huống tiềm ẩn.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Hệ điều hành: | Linux |
| Cảm biến hình ảnh: | 1/2.9" progressive scan CMOS |
| Độ phân giải: | 1600 × 1200 |
| Độ dài tiêu cự: | Ống kính cố định 1.36 mm |
| Tầm nhìn: | FOV ngang: 91° FOV dọc: 74° FOV chéo: 115° |
| Khẩu độ: | F2.2 |
| Định dạng video: | PS, MP4 |
| Nén video: | H.264, H.265 |
| Main Stream: | 60 Hz: 30 khung hình/giây (1600 x 1200, 1280 x 960, 640 × 480) |
| Nén âm thanh cho việc ghi video: | G722_1,AAC |
| Tốc độ bit âm thanh: | G722_1(16 kbps) ,AAC(64 kbps) |
| Định dạng hình ảnh: | JPEG |
| Kích thước màn hình: | 2.13 inch |
| Độ phân giải: | 122 × 250; màn hình mực |
| RAM: | 128MB |
| ROM: | 32 GB; 64 GB tuỳ chọn |
| Băng tần Wi-Fi: | 2.412 to 2.472 GHz |
| Giao thức Wi-Fi: | 802.11 a/b/g/n |
| Giao thức: | HTTPS, RTSP, NTP, FTP |
| Chỉ số: | 2 Đèn báo Sạc/Hoạt động/Ghi/Ngoại lệ/Wifi |
| Nút: | Nguồn điện, Wi-Fi |
| Giao diện sạc: | Type-C |
| USB: | USB 2.0 |
| Dugn tích ắc quy: | 1550mAh |
| Loại pin: | Pin lithium-ion, tích hợp |
| Thời gian sạc: | ≤ 3 giờ |
| Thời lượng pin: | Lên đến 12 giờ ở độ phân giải 720p |
| Phần mềm: | Hik-Connect, HikCentral Pro, HikCentral Master Lite |
| MIC: | Được hỗ trợ |
| Nguồn cung cấp: | 5 VDC / 2.0 A. Tối đa 10 W |
| Nhiệt độ: | -20 °C đến +55 °C (-4 °F đến +131 °F) |
| Độ ẩm: | 90% hoặc thấp hơn (không ngưng tụ) |
| Kích thước: | 81 mm × 32.4 mm × 9 mm |
| Trọng lượng: | 52g |
Camera bảng tên Hikvision DS-MCC216 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Camera bảng tên Hikvision DS-MCC216
0 /5
Chưa có đánh giá nào.