| Tính năng đặc biệt | |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
| Công nghệ | IP (Network Camera) |
| Vị trí lắp đặt | Trong nhà |
| Kiểu dáng camera | Hộp (Box) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Tính năng đặc biệt | |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
| Công nghệ | IP (Network Camera) |
| Vị trí lắp đặt | Trong nhà |
| Kiểu dáng camera | Hộp (Box) |
Camera cảm biến thân nhiệt HIKvision DS-2TB21-3AVF giúp đo thân nhiệt cơ thể người và những vật sinh nhiệt gần như chính xác mà không cần chạm hay lại gần người cần đo tại các cửa ra vào của: Sân Bay, Ga Tàu, Cầu Cảng, Bệnh Viện, Trường Học, Công Viên, Hải Quan, Nhà Hàng …. Từ đó đưa ra cảnh báo bằng Còi hú & Đèn Sáng một cách tự động khi phát hiện những người có nguy cơ nhiễm bệnh mà bị sốt từ 38℃ trở lên. Là bước phát hiện & sàng lọc lúc ban đầu rất quan trọng để tiến hành cách ly những người nghi nhiễm virus.

| Loại sản phẩm: | Camera giám sát |
| Max. Resolution: | 160 × 120 (the resolution of output image is 640 × 480) |
| Image Sensor: | Vanadium Oxide Uncooled Focal Plane Arrays |
| NETD: | less than 40 mk (@25°C, F#=1.1) |
| Lens (Focal Length): | 3.1 mm |
| Response Waveband: | 8μm to 14μm |
| Pixel Interval: | 17μm |
| Focal Length: | 3.1 mm |
| IFOV (Mrad): | 5.48 mrad |
| Response Waveband: | 8μm to 14μm |
| Field of View: | 50° × 37.2° (H × V) |
| Min. Focusing Distance: | 0.15 m |
| Aperture: | F 1.1 |
| Image Sensor: | 1/5” Progressive Scan CMOS |
| Image Resolution: | Configurable: 800 × 600, 1600 × 1200 |
| Shutter Speed: | 1/30 s to 1/100,000 s |
| Lens (Focal Length): | 2 mm |
| Video Compression: | Main stream:H.265+/H.265/H.264+/ H.264 Sub stream: H.265/H.264/MJPEG |
| H.264 Type: | Baseline Profile/Main Profile/High Profile |
| Video Bit Rate: | 256 Kbps to 16 Mbps |
| Temperature Range: | 30°C to 45°C (86°F to 113°F) |
| Temperature accuracy: | ±0.5 °C |
| Temperature measurement type: | 3 temperature measurement rule types, 21 rules |
| Image Main Stream: | Thermal channel: 25fps (640 × 480) Optical channel: 25fps (800 × 600, 1600 × 1200)) |
| Image Sub Stream: | Thermal channel: 25fps (640 × 480) Optical channel: 25fps (800 × 600, 1600 × 1200) |
| Image Enhancement: | 3D DNR |
| Image Setting: | Brightness, Contrast, Background Correction, Manual Correction |
| Fusion: | Support (Thermal View and Optical View Combined) |
| Alarm Trigger: | Video tampering alarm, Network disconnected, IP address conflict, Illegal login, HDD full, HDD error |
| Alarm Action: | Upload to SD card/FTP/NAS, notify surveillance center, smart capture, video recording, email linkage, audio alarm, white light alarm |
| Protocols: | IPv4/IPv6, HTTP, HTTPS, 802.1x, Qos, FTP, SMTP, UPnP, SNMP, DNS, DDNS, NTP, RTSP, RTCP, RTP, TCP, UDP, IGMP, ICMP, DHCP, PPPoE, Bonjour |
| General Function: | One-key reset, heartbeat, mirror, password protection, IP address filter |
| Communication Interface: | 1 RJ45 Ethernet port, 1 RS-485 interface |
| Alarm: | 1 input, 1 output |
| Menu language: | English |
| Power Supply: | 10-30 VDC, Max. 5W PoE (802.3af, class 2) |
| Working Temperature and Humidity: | -20 °C to 50 °C (-4 °F to 122 °F),humidity less than 95% |
| Protection: | IP67 |
| Dimension: | 56 mm × 38.8 mm × 110 mm (2.20" × 1.53" × 4.33") |
| Weight: | With Panel: 320 g (0.71 lb) Without Panel: 210 g (0.46 lb) |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Camera cảm biến thân nhiệt HIKvision DS-2TB21-3AVF
0 /5
Chưa có đánh giá nào.