| Tính năng đặc biệt | |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
| Công nghệ | IP (Network Camera) |
| Vị trí lắp đặt | Trong nhà |
| Kiểu dáng camera | Bán cầu (Dome) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Tính năng đặc biệt | |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
| Công nghệ | IP (Network Camera) |
| Vị trí lắp đặt | Trong nhà |
| Kiểu dáng camera | Bán cầu (Dome) |
Camera HIKVISION DS-2TD1217B-3/PA là dòng camera có chức năng đo thân nhiệt người để xác định xem người đó có bị sốt hoặc tình trạng bệnh nào khác không. Với thiết kế dạng bán cầu có thể gắn trần hoặc dùng giá đỡ để quan sát và đo nên camera này phù hợp với những lối ra vào của các tòa nhà, cơ quan, bệnh viện, khu dân cư…

| Loại sản phẩm: | Camera giám sát |
| Camera ảnh nhiệt | |
| Cảm biến hình ảnh: | VOx Uncooled Focal Plane Arrays |
| Độ phân giải: | 160×120 |
| Băng sóng đáp ứng: | 8μm đến 14μm |
| Ống kính: | 6,2mm, tiêu cự F1.1 |
| IFOV: | 2,74 mrad |
| Góc chiếu: | 25,0 ° × 18,7 ° (H × V) |
| Khoảng cách đo: | 0,6 m |
| Camera ảnh thường | |
| Cảm biến hình ảnh: | 1 / 2.7 "CMOS quét lũy tiến |
| Độ phân giải: | 4.0 Megapixel, 2688 × 1520P |
| Độ nhạy sáng: | Màu sắc: 0,0089 Lux @ (F1.6, AGC ON),B / W: 0,0018 Lux @ (F1.6, AGC ON) |
| Ống kính: | 8mm, góc quan sát 39,42 ° × 22,14 ° (H × V) |
| Chuẩn nén hình: | H264 |
| Âm thanh: | Tích hợp Mic đa hướng và loa thông báo |
| Kết nối mạng: | TCP/ IP và Onvif |
| Phần mềm, ứng dụng: | iVMS4200 và Hik-connect |
| Alarm in/ out: | 1 kênh vào/ra |
| Báo Động Hành Động: | Ghi SD / Đầu ra rơle / Chụp thông minh / Tải lên FTP / Liên kết email. |
| Shutter Speed: | 1 đến 1 / 100.000 |
| Khả năng nhìn đêm: | 15M, tự động điều chỉnh chế độ ngày đêm |
| Chế độ hiển thị: | Hiển thị đồng thời hình ảnh quang và ảnh nhiệt |
| Chức năng: | Chống ngược sáng WDR 120 dB |
| Tính năng: |
Công nghệ xử lý ảnh nhiệt hàng đầu: AGC thích ứng, DDE, 3D DNR, Hỗ trợ sàng lọc nhiệt độ, Hỗ trợ báo động âm thanh |
| Nhiệt độ hoạt động: | 30 ° C đến 45 ° C (86 ° F ~ 113 ° F) |
| Mức độ bảo vệ: | Tiêu chuẩn chống nước IP66 ; TVS 6000V Chống sét, Bảo vệ sốc điện và Bảo vệ thoáng qua điện áp |
| Nguồn cung cấp: | 12VDC, 0,5 A, tối đa 6 W và PoE |
| Kích thước: | 138,3 mm × 138,3 mm × 123,1 mm (5,45 "× 5,45" × 4,85 ") |
| Chất liệu: | Vỏ lõi thép |
| Cân năng: | 940 g (2.07 lb) |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Camera cảm biến thân nhiệt HIKvision DS-2TD1217B-3/PA
0 /5
Chưa có đánh giá nào.