| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Là nút nhấn gọi cửa cho chuông hình hệ IP của HIKvision. Với thiết kế thanh lịch và sang trọng cùng giá thành rẻ sẽ rất phù hợp với nhu cầu sử dụng cho Căn hộ chung cư, biệt thự, văn phòng của các bạn.

Camera độ phân giải 2MP, full HD1080P@25fps, Có khả năng kết nối với 6 Màn hình, Cổng kết nối Ethernet 10/100M, kết nối wifi, RS 485 và Chuẩn chống nước IP65 là những tính năng nổi bật của sản phẩm.

Được tích hợp khe cắm thẻ nhớ bên cạnh giúp bạn có thể lưu trữ những đoạn video cần thiết và có tác dụng như camera giám sát trước cổng nhà bạn.

DS-KV8113-WME1 hỗ trợ kết nối nguồn qua PoE và các chân đấu để điều khiển khóa điện cổng, báo động đầu vào.
| Loại sản phẩm: | Chuông cửa màn hình |
| Camera: | 2.0 Megapixel. Độ phân giải 1920 × 1080P@25 fps |
| Nhìn đêm: | IR LED |
| Khả năng kết nối: | Mở rộng tối đa 6 màn hình |
| Chuẩn nén hình: | H264 |
| Kết nối mạng: | TCP/IP 10/100 Mbps và wifi |
| Âm thanh: | Tích hợp Mic và Loa giúp đàm thoại 2 chiều rõ nét |
| Alarm input: | Door Magnetic Alarm, Tampering Alarm |
| RS-485: | 1 RS-485 Half-Duplex Port |
| Điều khiển: | Exit button x1, Card Reader, Door lock x1 |
| I/O input: | 4 |
| I/O output: | 1 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40° C to +60° C (-40° F to 140° F) |
| Độ ẩm hoạt động: | 10% to 95% |
| Kích thước: | 174 mm × 91 mm × 29 mm |
| Nguồn cung cấp: | PoE và 12 VDC / 1 A/ ≤10 W |
| Cân nặng: | 400 g (có bao bì) |
| Tiêu chuẩn chống nước: | IP66 |
| Chuẩn chống va đập: | IK08 |
| Chất liệu: | Plastic + Aluminum |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Camera chuông cửa IP Hikvision DS-KV8113-WME1 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Camera chuông cửa IP Hikvision DS-KV8113-WME1
0 /5
Chưa có đánh giá nào.