| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera đỗ xe mắt cá 12MP Hikvision DS-TCPC06 là giải pháp lý tưởng cho việc giám sát trong các bãi đỗ xe, đặc biệt là các khu vực như bãi đỗ xe ngầm hoặc các địa điểm có ánh sáng yếu. Với độ phân giải 12 MP, camera này cung cấp hình ảnh sắc nét với độ phân giải tối đa 4000 × 3000 pixel và tốc độ khung hình lên tới 15 fps ở chế độ fisheye.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Cảm biến hình ảnh: | 1/1.7″ Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải: | 12.0 Megapixel (4000 × 3000) |
| Độ nhạy sáng: | Màu sắc: 0.06 Lux @ (F2.2, AGC ON) Đen trắng: 0.04 Lux @ (F2.2, AGC ON) |
| Màn trập: | 1/75 đến 1/58800 giây |
| Ngày và đêm: | Được hỗ trợ |
| Ống kính: | 1.29 mm |
| Số lượng chỗ đậu xe được phát hiện: | Tối đa 16 |
| Độ dài tiêu cự & FOV: | 1.29 mm, FoV ngang: 210°, FoV dọc: 210°, FoV chéo: 210° |
| Tập trung: | Đã sửa |
| Khẩu độ: | 1.29mm:F2.2 |
| WDR: | 140db |
| Làm mờ sương: | Được hỗ trợ |
| Chế độ kết nối: | TCP/IP, ONVIF |
| Phần mềm / Ứng dụng: | iVMS-4200 và Hik-Connect |
| Chuẩn nén Video: | H.265H.264/MJPEG |
| Tốc độ Bit Video: | 32 Kbps đến 16 Mbps |
| Chuyển đổi ngày/đêm: | Tự động/Lên lịch/Thủ công |
| Công tắc WDR: | Bật, Thời gian, Độ sáng |
| Tốc độ khung hình: | 15 khung hình/giây |
| Giao diện Ethernet: | 2 RJ45 10 M/100 M/1000 M giao diện Ethernet tự thích ứng |
| Đầu ra báo động: | 2 × đầu ra báo động |
| Âm thanh: | 1 × cổng vào và ra âm thanh |
| RS-485: | 1 × RS4855 |
| Phát hiện thông minh: | Phát hiện trạng thái tối đa 16 chỗ đỗ xe ở chế độ kênh đôi. |
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
| Nguồn cung cấp: | 12 đến 24 VDC / Tối đa 5 W và PoE |
| Nhiệt độ: | -20 °C đến 70 °C (- 4°F đến 158 °F) |
| Độ ẩm: | 95% (không ngưng tụ) |
| Kích thước: | 133 × 133 × 86 mm |
| Cân nặng: | 0.15 kg |
Tài liệu tham khảo:
Camera đỗ xe mắt cá 12MP Hikvision DS-TCPC06 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Camera đỗ xe mắt cá 12MP Hikvision DS-TCP507
0 /5
Chưa có đánh giá nào.