| Tính năng đặc biệt | |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
| Công nghệ | IP (Network Camera) |
| Vị trí lắp đặt | Trong nhà |
| Kiểu dáng camera | Bán cầu (Dome) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Tính năng đặc biệt | |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
| Công nghệ | IP (Network Camera) |
| Vị trí lắp đặt | Trong nhà |
| Kiểu dáng camera | Bán cầu (Dome) |
Camera IP bán cầu ảnh nhiệt Hikvision DS-2TD1228T-3/QA có độ phân giải 2688 × 1520 cho hình ảnh rõ ràng, sắc nét. Thiết kế chống nước, chống bụi đạt tiêu chuẩn IP67 phù hợp lắp đặt ngoài trời. Sản phẩm hỗ trợ thuật toán phát hiện hút thuốc, phát hiện khói và bộ lọc phản chiếu ánh nắng mặt trời.

| Loại sản phẩm: | Camera giám sát |
| Hãng: | Hikvision |
| Mô-đun nhiệt: | |
| Cảm biến hình ảnh: | Mảng mặt phẳng tiêu cự không làm mát Vanadi Oxide |
| Độ phân giải: | 256 x 192 |
| Khoảng cách điểm ảnh: | 12 μm |
| Phạm vi quang phổ: | 8 μm to 14 μm |
| NETD: | ≤ 40 mK (@25° C,F# = 1.0) |
| Tiêu cự: | 3.6 mm |
| IFOV: | 3.33 mrad |
| Góc nhìn: | 50.0° × 37.3° (H × V) |
| Khoảng cách lấy nét tối thiểu: | 0.5 m |
| Khẩu độ: | F1.0 |
| Thu phóng kỹ thuật số: | ×2, ×4 |
| Mô-đun quang học: | |
| Cảm biến hình ảnh: | 1/2.7" Progressive Scan CMOS |
| Độ phân giải: | 4.0 Megapixel (2688 × 1520)@25fps/@30fps |
| Độ nhạy sáng: | 0.0089Lux @(F1.6,AGC ON) ,0 Lux with IR |
| Tốc độ màn trập: | 1 giây đến 1/100.000 giây |
| Cân bằng trắng: | MWB/AWB1/WB khóa/Đèn huỳnh quang/Đèn sợi đốt/Đèn ánh sáng ấm/Ánh sáng tự nhiên |
| Chế độ Ngày & Đêm: | Bộ lọc cắt IR với công tắc tự động |
| Độ dài tiêu cự: | 4.3 mm |
| Góc nhìn: | 117.8° × 70.4° (H × V) |
| Khẩu độ (Phạm vi): | F 1.6 |
| WDR | 120 dB |
| Hiệu ứng hình ảnh: | |
| Hợp nhất hình ảnh hai phổ: | Hiển thị chi tiết kênh quang trên kênh nhiệt |
| Hình ảnh trong hình ảnh: | Hiển thị hình ảnh một phần của kênh nhiệt trên toàn màn hình của kênh quang |
| Màu sắc mục tiêu: | Có. Hỗ trợ chế độ trắng nóng và đen nóng. |
| Đèn chiếu sáng: | |
| Khoảng cách IR: | Lên đến 15 m |
| Cường độ và góc IR: | Tự động điều chỉnh |
| Báo động bằng âm thanh và hình ảnh: | |
| Phạm vi ánh sáng trắng: | Lên đến 30 m |
| Báo động trực quan: | Có. Đèn báo động màu trắng với tần số nhấp nháy có thể điều chỉnh |
| Báo động âm thanh: | Có, cho ba loại báo động âm thanh (VCA và Ngoại lệ nhiệt độ) 3 cảnh báo bằng giọng nói được cài đặt sẵn (một cho mỗi người) 6 cảnh báo bằng giọng nói do người dùng xác định có thể nhập (6 tùy chọn được chia sẻ trong hai loại) |
| Chức năng thông minh: | |
| VCA: | 4 loại quy tắc VCA (vượt ranh giới, xâm nhập, vào vùng và ra khỏi vùng),tổng cộng tối đa 8 quy tắc VCA |
| Đo nhiệt độ: | 3 loại quy tắc đo nhiệt độ, tổng cộng 21 quy tắc (10 điểm, 10 vùng và 1 đường) |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20°C đến 550°C (-4°F đến 1022°F) |
| Độ chính xác nhiệt độ: | Max (±2°C, ±2 %) |
| Chức năng chung: | Phát hiện cháy, phát hiện khói, phát hiện hút thuốc, bộ lọc phản xạ ánh sáng mặt trời, bộ lọc báo động xe nâng |
| Video và Âm thanh: | |
| Chuẩn nén hình: | H.265/H.264/MJPEG |
| Nén âm thanh: | G.722.1/G.711ulaw/G.711alaw/MP2L2/G.726/PCM |
| Mạng: | |
| Giao thức: | IPv4/IPv6, HTTP, HTTPS, 802.1x, QoS, FTP, SMTP, UPnP, SNMP, DNS, DDNS, NTP, RTSP, RTCP, RTP, TCP, UDP, IGMP, ICMP, DHCP, PPPoE, TP, Bonjour, SFTP, SRTP, TLS |
| Lưu trữ mạng: | Thẻ nhớ MicroSD/SDHC/SDXC (tối đa 256 GB) lưu trữ cục bộ, NAS (NFS, SMB/CIFS),Tự động bổ sung mạng (ANR) |
| Giao diện lập trình ứng dụng: | ISAPI, HIKVISION SDK, ISUP, và nền tảng quản lý của bên thứ ba, Giao diện video mạng mở, ONVIF (Hồ sơ S, Hồ sơ G) |
| Xem trực tiếp đồng thờ: | Lên đến 20 kênh |
| Cấp độ người dùng/Máy chủ: | Tối đa 32 người dùng, 3 cấp độ: Quản trị viên, Người vận hành, Người dùng |
| Bảo vệ: | Xác thực người dùng (ID và mật khẩu),liên kết địa chỉ MAC, mã hóa HTTPS, kiểm soát truy cập IEEE 802.1x, lọc địa chỉ IP |
| Phần mềm / Ứng dụng: | iVMS-4200 và Hik-Connect |
| Giao diện: | |
| Đầu vào báo động: | 1, đầu vào báo động (0-5 VDC) |
| Đầu ra báo động: |
1, đầu ra báo động (có thể cấu hình hành động phản hồi báo động) |
| Hành động báo động: | Ghi SD/Đầu ra rơle/Ghi thông minh/Tải lên FTP/Liên kết email |
| Đầu vào âm thanh: | 1, Giao diện Mic in/Line in 3,5 mm Đầu vào đường dây: 2 – 2,4 V [pp], trở kháng đầu ra: 1 KΩ ± 10% |
| Đầu ra âm thanh: | Mức tuyến tính, trở kháng: 600 Ω |
| Giao diện truyền thông: | 1, Giao diện Ethernet tự thích ứng RJ45 10 M/100 M. 1, Giao diện RS-485 (bán song công) |
| Mức độ bảo vệ: | Tiêu chuẩn IP67 TVS 4000V chống sét, chống tăng áp, chống xung điện áp |
| Nguồn cung cấp: | 12 VDC ± 25%: 0.5A, phích cắm nguồn đồng trục φ 5,5 mm. Tối đa 6 W và PoE |
| Nhiệt độ: | -40°C đến 65°C (-40°F đến 149°F) |
| Độ ẩm: | 95% hoặc thấp hơn |
| Kích thước: | 138.3 mm × 138.3 mm × 123.1 mm |
| Cân nặng: | 940 g |
| Nơi sản xuất: | China |
Tài liệu tham khảo:
Camera IP bán cầu ảnh nhiệt Hikvision DS-2TD1228T-3/QA được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Camera IP bán cầu ảnh nhiệt Hikvision DS-2TD1228T-3/QA
0 /5
Chưa có đánh giá nào.