| Độ phân giải | 4MP (2K) |
|---|---|
| Lưu trữ | Thẻ nhớ Micro SD |
| Vị trí lắp đặt | Ngoài trời (Chống nước) |
| Thương hiệu | Ezviz |
| Công nghệ | Camera Wifi |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Độ phân giải | 4MP (2K) |
|---|---|
| Lưu trữ | Thẻ nhớ Micro SD |
| Vị trí lắp đặt | Ngoài trời (Chống nước) |
| Thương hiệu | Ezviz |
| Công nghệ | Camera Wifi |
Camera wifi thông minh ngoài trời H3c 2K⁺ (CS-H3c-R100-1J4WKFL) là camera ghi lại mọi việc với độ rõ nét 2K⁺ và hiển thị màu sắc vào ban đêm. H3c 2K⁺ bổ sung thêm tính năng thông minh cho một camera thiết yếu, được thiết kế để đáp ứng tất cả các yêu cầu về an ninh ngoài trời, cả ban ngày lẫn ban đêm. Nhận dạng cử chỉ vẫy tay, đàm thoại hai chiều, phát hiện chuyển động của con người và các tính năng độc đáo đáng kinh ngạc khác, tất cả đều được tích hợp trong thiết bị này.

Nhìn rõ mọi chi tiết ở độ phân giải 2K+ ấn tượng

Đối với một thiết bị bảo vệ ngôi nhà đáng tin cậy, hình ảnh chi tiết luôn là tiêu chuẩn lựa chọn hàng đầu. H3c 2K⁺ cung cấp chất lượng video vượt trội ở độ phân giải 2K⁺ ấn tượng. Thiết bị này đảm bảo bạn luôn nhận được đầy đủ thông tin về mọi hoạt động quan trọng đang diễn ra trong ngôi nhà của mình.
Nhìn thấy màu sắc, ngay cả vào ban đêm

Cảm thấy không hài lòng với những hình ảnh đen trắng nhòe mờ, bị phơi sáng quá mức vào ban đêm? H3c 2K+ giúp bảo vệ trong đêm chặt chẽ một cách dễ dàng hơn bằng cách khôi phục màu sắc và chi tiết. Ngoài tầm nhìn ban đêm IR khá sắc nét, thiết bị camera này có thể tăng sáng cho môi trường bằng hai đèn spotlight tích hợp để mang đến những cảnh quay đêm có màu sắc sống động.
Các tính năng AI hữu ích để điều khiển thông minh hơn

Đặc biệt, thuật toán AI tích hợp trên camera giúp phân biệt và phát hiện những người đang di chuyển. Thuật toán này sẽ làm giảm thiểu các cảnh báo giả do lá rơi hoặc côn trùng bay ngang qua và thông báo cho bạn khi có người tiến vào khu vực cần giám sát của bạn.
Các thành viên trong gia đình hoặc khách ghé thăm có thể bắt đầu cuộc gọi video tới điện thoại của bạn³ bằng cách vẫy tay trước camera. Con bạn có thể thông báo cho bạn biết mỗi khi chúng đi học về.
Giao tiếp thuận tiện dễ dàng

Bạn có thể dễ dàng tận hưởng âm thanh hai chiều bằng điện thoại thông minh của mình. Ngoài ra, bạn có thể ghi âm trước tin nhắn thoại dài 10 giây và để tự động phát tin nhắn đó khi phát hiện chuyển động của con người.
Người bảo vệ cảnh giác suốt ngày đêm

H3c 2K⁺ tích hợp các tính năng phòng vệ chủ động hàng đầu của EZVIZ, từ đó tăng cường thêm một lớp bảo vệ. Khi phát hiện kẻ xâm nhập, camera sẽ phát ra tiếng còi lớn và hai đèn spotlight⁴ sẽ nhấp nháy để cảnh báo những kẻ xâm nhập.
Luôn bảo vệ bạn, cả khi thời tiết khắc nghiệt

Nhờ lớp vỏ được thiết kế bền chắc đạt chuẩn IP67, H3c 2K⁺ có khả năng chống chịu với những điều kiện thời tiết khắc nghiệt nhất – bất kể gió, mưa, bão, tuyết.
Tích hợp thông minh, điều khiển rảnh tay

Bạn có thể tích hợp H3c 2K⁺ vào hệ thống nhà thông minh hiện tại của mình. Kích hoạt chế độ xem trực tiếp bằng giọng nói bằng cách nói "Hey Google" hoặc "Alexa" để kiểm tra những gì đang xảy ra trên màn hình lớn hơn.
Lưu trữ an toàn, đáng tin cậy với dung lượng cực lớn

Bạn có thể bảo mật các video đã quay của mình trên thẻ nhớ microSD cục bộ lên đến 512 GB hoặc đăng ký EZVIZ CloudPlay để có bộ nhớ đám mây được mã hóa hoàn toàn.
Giúp bạn thoải mái hơn khi xem bằng các tệp video nhỏ hơn

So với công nghệ nén video H.264 trước đó, H.265 tạo ra trải nghiệm xem mượt mà hơn với các cảnh quay được ghi lại. Trong khi đó, bạn sẽ không phải lo lắng dung lượng lưu trữ sẽ bị các tập tin video chiếm quá nhiều – công nghệ H.265 có thể giảm kích cỡ tập tin lên đến 50%.
Chúng tôi nỗ lực hết mình để bảo vệ dữ liệu và quyền riêng tư của bạn

Chúng tôi thiết kế sản phẩm nhằm bảo vệ dữ liệu và quyền riêng tư của bạn. Bạn cũng có thể thiết lập vùng không quay phim⁶ để đảm bảo quá trình ghi hình chỉ diễn ra trong điều kiện phù hợp và được cho phép.
Tất cả các thông tin hàng ngày được tích hợp trong chỉ một ứng dụng

Ứng dụng EZVIZ sẽ luôn kết nối bạn với ngôi nhà của bạn, bạn có thể theo dõi ngôi nhà của mình từ xa.
Thông số kỹ thuật của Ezviz H3c 2K⁺
| Loại sản phẩm: | Camera giám sát |
| Cảm biến hình ảnh: | 1/2,7 "CMOS |
| Độ phân giải: | 4.0 Megapixel (2560 × 1440) |
| Khung hình: | Max. 30fps(60Hz/50Hz) |
| Độ nhạy sáng: | 0.01 Lux khi ở chế độ (F2.0, AGC BẬT),0 Lux khi có hồng ngoại |
| Ống kính: | 4mm @ F2.0 |
| Góc nhìn: | 82° (Ngang),98°(Chéo) |
| Chế độ quay quét: | Có |
| Hồng ngoại: | 12M |
| Chuẩn nén hình: | H.265/H.264 |
| Chế độ ngày/ đêm: | Auto(Electrical) |
| Kết nối wifi: | Có (IEEE802.11b, 802.11g, 802.11n) |
| Âm thanh: | Tích hợp Micro và Loa giúp đàm thoại 2 chiều |
| Chuẩn kết nối: | Không |
| Phần mềm, ứng dụng: | EZVIZ |
| Người dùng: | 20 người |
| Lưu trữ: | Micro SD 1slot [512GB] |
| Tính năng nâng cao: |
– Chống ngược sáng True-WDR, 3D DNR – Chống rung, mã hóa video |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30°C ~ 50°C |
| Độ ẩm: | 0–95% |
| Cấp độ bảo vệ: | Không |
| Chống đập phá: | Không |
| Nguồn cung cấp: | DC 12V/ 1A. Max 9W |
| Kích thước: | 72 × 72 × 157 mm |
| Chất liệu: | Plastic |
| Cân năng: | 539 g |
| Hãng: | EZVIZ |
| Nơi sản xuất: | China |
Bước 1: Khảo sát chọn vị trí lắp đặt Camera
Việc lựa chọn vị trí lắp đặt Camera rất quan trọng, tùy vào vị trí cần quan sát mà lắp đặt camera sao cho hợp lý, hiệu quả tối đa giám sát, tránh bị điểm mù. Thường Camera sẽ được lắp ở góc phòng đối diện với cửa. Trường hợp phòng có cửa sổ, nên đặt Camera vào vị trí có thể quan sát được cả cửa chính và cửa sổ để camera có thể cảnh báo sớm nhất các đột nhập bất thường vào ban đêm.
Nên đặt Camera ở ví trí cao để tránh các điểm mù do đồ vật, tủ kệ. Nếu phòng quá rộng, có thể lắp đặt 2 camera ở hai ví trí chéo nhau để tránh bị điểm mù,
Bước 2: Cài đặt camera
Khi mới lắp đặt Camera Wifi không dây, hệ thống WIFI tạm thời chưa thể tự nhận diện được nên chúng ta phải thiết lập để nhận diện mạng. Việc thiết lập rất dễ dàng.
Tải ứng dụng Ezviz ==> Đăng nhập tài khoản ==> Nhấn (+) để thêm thiết bị ==> Quét mã QR Code ==> Làm theo hướng dẫn ==> Nhập mật khẩu wifi để kết nối.
Yêu cầu: Điện thoại và camera phải cùng một wifi.
Lưu ý:
Để thuận tiện nhất cho quá trình lắp đặt, bạn nên cài đặt phần mềm và thiết lập ban đầu cho Camera trước khi lắp đặt. Điều này có 2 điểm lợi:
+ Bạn có thể kiểm tra kỹ chất lượng của Camera, nếu Camera bị lỗi, trả lại ngay cho nhà cung cấp, tránh lãng phí thời gian lắp đặt.
+ Có ngay hình ảnh thực tế, bạn có thể ước lượng ngay hình ảnh để đảm bảo góc độ lắp đặt của Camera
+ Chú ý quan sát kỹ nguồn điện cung cấp cho Camera. Khi có điện, Camera sẽ thông báo bằng đèn sáng nhấp nháy và thông báo bằng giọng nói.
Bước 3: Hoàn thành và sử dụng
Sau khi hoàn thành các bước trên, chúng ta có thể yên tâm sử dụng hệ thống Camera giám sát 24/24 rồi đó!
==> Xem thêm: Video hướng dẫn xem camera EZVIZ trên điện thoại
Tham khảo thêm:
– Hướng dẫn cài đặt xem camera EZVIZ trên điện thoại
– Hướng dẫn chia sẻ xem camera EZVIZ với người khác
– Hướng dẫn tạo tài khoản xem camera EZVIZ
– Hướng dẫn xem Camera EZVIZ trên máy tính
Camera wifi 4MP ngoài trời Ezviz H3c 2K⁺ được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Camera wifi 4MP ngoài trời Ezviz H3c 2K⁺
0 /5
Chưa có đánh giá nào.