Dây cáp mạng LS CAT5e FTP-E-C5G-E1VN có 8 lõi đồng đặc nguyên chất, vỏ bọc chống nhiễu đạt tiêu chuẩn của các công trình dự án lớn, nguyên cuộn 305m/Thùng, 24AWG, Cấu tạo 4 đôi, vỏ PVC màu trắng, CM.
Cáp mạng LS Vina cat5e FTP là loại cáp được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại của tập đoàn LS Korea (Hàn Quốc), hiện nay loại cáp mạng lan này được sản xuất chính bởi nhà máy LS Vina đặt tại Hồng Bàng, Hải Phòng, Việt Nam.

Tiêu chuẩn sản xuất cáp mạng đạt chất lượng cao
Cáp mạng LS Vina được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế, đáp ứng các yêu cầu khắt khe nhất.

Chất lượng cao với 8 lõi đồng đặc và lớp chống nhiễu
Với 8 lõi đồng đặc nguyên chất giúp cho việc truyền dẫn dữ liệu và độ bền tốt nhất, ngay cả khi lắp đặt chôn trong tường hay để ngoài trời một thời gian dài. Vỏ bọc của loại cáp này cũng làm bằng nhựa PVC cao cấp giúp chống cháy, độ dẻo cao vvaf rất bền.

Dễ dàng thi công và lắp đặt
Khi lựa chọn dây mạng tốt, tiêu chuẩn thì bạn luôn yên tâm khi bấm các đầu Jack RJ45 vì đường kính lõi đồng to giúp bạn bấm chính xác và tiếp xúc tốt hơn những dây mạng kém chất lượng, điều này làm đường truyền mạng của bạn ổn định và tốc độ cao.
Thông số kỹ thuật Cáp mạng 4 đôi LS Cat5e F/UTP FTP-E-C5G-E1VN
| Chủng loại thiết bị | Dây cáp mạng đồng |
| Hãng sản xuất | LS Vina |
| Cấu trúc cáp: | 4 cặp dây xoắn đôi, lõi đồng đặc 24AWG (0.5mm |
| Vỏ bọc: | Nhựa PVC chống cháy màu trắng, 0.008in. |
| Tiêu chuẩn: | TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D |
| Bẳng thông: | 100 MHz. |
| Độ dày lõi | Tiêu chuẩn 24 AWG, solid |
| Đóng gói: | Thùng 1000 feet (305m) |
| Điện dung: | 5.6 nF/100m. |
| Trở kháng: | 100 ohms +/-15%, 1 MHz to 250 MHz. |
| Điện trở dây dẫn: | 66.58 ohms max/1km. |
| Điện áp chịu đựng: | 300VAC hoặc VDC. |
| Độ trễ truyền dẫn: | 538 ns/100 m max. @ 100 MHz. |
| Độ uốn cong cáp: | (4 X đường kính cáp) ≈ 1″.v |
| Nhiệt độ chịu đựng: | -20°C – 60°C |
| Ứng dụng: | – Phân phối ngang và đường trục cáp – Phòng NET, Game, Văn phòng, Cơ Quan – Nhà máy – Phòng Server – Các ứng dụng khác |
Tham khảo thêm:


Đánh giá Cáp mạng 4 đôi LS Cat5e F/UTP FTP-E-C5G-E1VN có vỏ bọc chống nhiễu
0 /5
Chưa có đánh giá nào.