| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Dây Cáp mạng CAT5 Hikvision DS-1LN5EUEC0 8 Lõi đồng nguyên chất 99.97%. Sản phẩm được vỏ nhựa bọc ngoài PVC nguyên sinh, đạt tiêu chuẩn Quốc tế.

| Chủng loại thiết bị | Dây cáp mạng đồng |
| Hãng sản xuất | Hikvision |
| Cấu trúc cáp: | 8 Lõi đồng nguyên chất 99.97% |
| Đường kính lõi đồng | 0.450±0.01mm |
| Độ dày vỏ | 0.50±0.05 mm |
| Đường kính dây | 4.7±0.5 mm |
| Vỏ cách điện lõi dây | HDPE |
| Vật liệu vỏ dây | PVC, không chống cháy |
| Dây dù chống xê dịch lõi | Có |
| Chiều dài cuộn dây | 305±1.5m |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C – 70°C |
| Trở kháng ở | 1.0-100.0MHz (Ω) 100±15 |
| Độ trễ | ở 1.0-100.0MHz (ns/100m) ≤45 |
| Độ trễ truyền dẫn: | 536 ns/100 m max. @ 250 MHz. |
| Điện trở DC (Ω/100m) | tối đa 14.8 |
Cáp mạng CAT5 Hikvision DS-1LN5EUEC0 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Cáp mạng CAT5 Hikvision DS-1LN5EUEC0
0 /5
Chưa có đánh giá nào.