| Thương hiệu | ZKTeco |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | ZKTeco |
|---|
Cổng phân làn Swing Barrier ZKTeco SBTL5011 là thiết bị kiểm soát vào ra dạng swing barrier, kết hợp cơ khí chính xác và điều khiển điện tử để quản lý luồng người dùng bằng các phương thức xác thực như RFID và vân tay, phù hợp cho tòa nhà văn phòng, trung tâm thương mại và khu công nghiệp.

SBTL5011 hỗ trợ tích hợp đầu đọc thẻ RFID và đầu đọc vân tay, đồng thời có khả năng kết nối với đầu đọc khuôn mặt theo giao diện tín hiệu chuẩn. Thiết bị dùng cơ cấu swing cho thanh chắn, giảm lực va chạm khi mở đóng và tạo hành lang đi qua rộng hơn so với tripod.
Theo thông số kỹ thuật, khi sử dụng RFID cổng đạt thông lượng lý thuyết tới 30 lượt mỗi phút, với vân tay là 25 lượt mỗi phút. Thông lượng thực tế phụ thuộc vào vị trí và cấu hình đầu đọc cùng thao tác người dùng. SBTL5011 cung cấp mức độ kiểm soát phù hợp cho luồng người trung bình đến cao.
Thanh chắn swing giảm tiếp xúc vật lý so với cơ cấu tripod, đồng thời thiết bị hỗ trợ chế độ khẩn cấp cho phép mở thanh chắn khi mất điện để đảm bảo an toàn cư dân và nhân viên. Thiết kế cabinet bằng vật liệu chống ăn mòn và nắp bằng kính cường lực tăng độ bền thân vỏ và thẩm mỹ tại khu vực công cộng.

SBTL5011 đem lại cân bằng giữa tốc độ lưu thông và kiểm soát truy cập, với thiết kế thân vỏ bền, cơ cấu vận hành mượt và khả năng tích hợp đầu đọc phổ biến.
| Loại sản phẩm | Kiểm soát vào ra |
| Hãng | ZKTeco |
| Tốc độ thông lượng | RFID tối đa 30 lượt mỗi phút, vân tay tối đa 25 lượt mỗi phút |
| Chiều rộng làn | 650 mm tiêu chuẩn, tùy chọn đến 850 mm |
| Chân trụ | 1400 x 1010 mm |
| Chất liệu cabinet | SUS304 thép không gỉ |
| Chất liệu nắp | Kính cường lực |
| Chất liệu thanh chắn | Kính cường lực, tùy chọn acrylic |
| Chế độ khẩn cấp | Hỗ trợ mở thanh chắn khi mất điện |
| Chuyển động thanh chắn | Xoay (swing) |
| Mức độ bảo mật | Trung bình |
| Nguồn điện | AC110V/220V 50/60Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -28°C đến 60°C |
| Độ ẩm | 20% đến 95% không ngưng tụ |
| Môi trường hoạt động | Trong nhà hoặc ngoài trời có mái che |
| Kích thước | 1400 x 180 x 1000 mm |
| Trọng lượng | 120 kg |
SBTL5011 phù hợp với các khu vực cần kiểm soát luồng người có mật độ từ trung bình đến cao, nơi yêu cầu cân bằng giữa tốc độ thông hành và kiểm soát truy cập. Thiết bị thích hợp cho lối ra vào nhân viên, lối một chiều trong trung tâm thương mại, cổng kiểm tra ca ở khu công nghiệp, khuôn viên trường học và các khu vực chuyên môn trong bệnh viện.
Tiêu chí lựa chọn nhà cung cấp cho khách hàng. Khi chọn nhà cung cấp, bạn cần đánh giá năng lực tư vấn kỹ thuật, khả năng cung cấp linh kiện thay thế và dịch vụ lắp đặt nhằm đảm bảo thiết bị được vận hành ổn định lâu dài.
Phố Công Nghệ cung cấp dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật và tư vấn triển khai, giúp bạn chọn phụ kiện phù hợp, lắp đặt đúng tiêu chuẩn để tối ưu hiệu suất thiết bị.
Chưa có bình luận nào
4.9 • Đã bán 9807
5.0 • Đã bán 3770
4.9 • Đã bán 3265
4.8 • Đã bán 3973
4.8 • Đã bán 6232
4.9 • Đã bán 9350
4.8 • Đã bán 4116
4.7 • Đã bán 1368
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Cổng phân làn Swing Barrier ZKTeco SBTL5011
0 /5
Chưa có đánh giá nào.