| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B220X tích hợp 4 cặp đầu dò ánh sáng hồng ngoại, cung cấp chức năng xác thực quyền và chống bám đuôi. Chiều rộng làn đường 650mm, phù hợp với nhiều lối ra vào của tòa nhà, doanh nghiệp, xưởng,… Đèn LED trên cổng báo hiệu hướng đi qua, tăng cường tính hiệu quả.

| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra |
| Động cơ: | Động cơ không chổi than |
| MCBF: | ≥ 3 triệu |
| Giao diện mạng: | 10M/100M x 1 |
| Kết nối: | Kiểm soát khóa × 2, Nút Exit × 2, Đầu vào báo động × 2, Đầu ra báo động × 2 |
| Dung lượng thẻ từ: | 200.000 |
| Dung lượng lưu trữ: | 250.000 sự kiện |
| Loại thẻ: | Thẻ EM; thẻ M |
| Thông lượng: | 20 đến 60 người mỗi phút Lưu lượng thực tế bị ảnh hưởng bởi tốc độ đi qua của người và phương pháp đi qua. |
| Cảm biến hồng ngoại: | 4 cặp |
| Chiều rộng làn: | 650 mm (25.6'')/900 mm (35.4'') |
| Vật liệu rào chắn: | Kính Acrylic |
| Vật liệu chân đế: | Thép không gỉ SUS304 |
| Bộ điều khiển truy cập tích hợp: | Có |
| Chiều rộng làn: | 650, 750, 900 |
| Chiều dài chân đế: | 1205mm |
| Lựa chọn mô-đun: | Có |
| Chiều rộng chân đế: | 146mm |
| Khoảng cách tường: | 20mm |
| Cơ sở: | Có |
| Chế độ xác thực: | Thẻ EM; M1 |
| Chiều rộng khuyến nghị: | 650 |
| Loại sản phẩm: | Rào chắn xoay |
| Loại điều khiển từ xa: | Không có |
| Nguồn cấp: | 100 to 240 VAC; 50 to 60 Hz |
| Công suất tiêu thụ: | 75W (chế độ chờ) |
| Nhiệt độ làm việc: | -30 °C to 65 °C (-22 °F to 149 °F) |
| Độ ẩm: | 10% đến 95% |
| Môi trường ứng dụng: | Trong nhà và ngoài trời |
| Kích thước: | 1205 × 146 × 1000 mm |
| Trọng lượng: | – (Net) Trái: 19.28 kg, Giữa: 26.54 kg, Phải: 20.85 kg – (Thô) Trái: 38.28 kg, Giữa: 45.54 kg, Phải: 39.85 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B220X được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
4.8 • Đã bán 2438
4.7 • Đã bán 8404
5.0 • Đã bán 4897
4.9 • Đã bán 4011
4.7 • Đã bán 353
4.8 • Đã bán 5494
5.0 • Đã bán 5858
4.8 • Đã bán 6316
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Cổng Swing Barrier Hikvision DS-K3B220X
0 /5
Chưa có đánh giá nào.