| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
HIKVISION DS-PDMC-EG2-WB là thiết bị phát hiện mở cửa bằng hình thức kết nối không dây với tủ trung tâm, được lắp đặt tại các cửa ra vào, cửa sổ giúp cho ngôi nhà của bạn luôn được an toàn.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Tần số giao tiếp: | 433 MHz |
| Tầm xa bắt sóng: | 1 km ở không gian trống |
| Thiết bị tương thích: | DS-PWA96-M-WB |
| Khoảng hở tối đa cho phép: | 52mm |
| Hình thức bảo động: | Cửa mở |
| Đèn LED chỉ thị: | Xanh lam |
| Phượng thức kết nối trung tâm: | ID, QR code, bật nguồn |
| Kiểu Pin: | CR123A x 1, 3V |
| Thời gian hoạt động: | 5 năm (20 lần/ ngày) |
| Kích thước: | 22.5mm × 103mm × 23.2mm 13mm × 34.4mm × 11.4mm |
| Cân nặng: | 59g |
| Chất liệu: | Plastic |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ° C đến +55 ° C (-4 ° F đến +122 ° F) |
| Độ ẩm: | 10% đến 90% |
| Kiểu lắp đặt: | Trong nhà |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Tiêu chuẩn: | FCC, CE/CB, RCM, Rohs/Reach/WEEE |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Công tắc từ không dây Hikvision DS-PDMC-EG2-WB
0 /5
Chưa có đánh giá nào.