| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Cổng xoay 3 càng Tripod Hikvision DS-K3G200LX được ứng dụng trong hệ thống kiểm soát truy cập vào/ra. Thiết bị kết hợp nhận diện khuôn mặt, thẻ hoặc mã QR để xác thực truy cập đi qua cửa tripod. Thiết kế chiều rộng làn đường 550mm giúp việc di chuyển được thuận tiện.

| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra |
| MCBF: | 2 triệu |
| Kết nối: | Nút exit × 2, Đầu vào báo cháy × 1 |
| Bộ điều khiển truy cập: | Không bao gồm |
| Chuyển mạch mạng: | Không bao gồm |
| Nguồn điện cho Mô-đun nhận diện khuôn mặt: | Không bao gồm |
| Móc chìa khoá: | Không được hỗ trợ |
| Thông lượng: | Hơn 25 người mỗi phút Lưu lượng thực tế bị ảnh hưởng bởi tốc độ đi qua của người và phương pháp đi qua. |
| Chiều rộng làn: | 550mm |
| Vật liệu rào chắn: | Ống thép không gỉ SUS304 |
| Vật liệu chân đế: | Thép không gỉ SUS304 dày 1.0 mm |
| Chỉ số: | Có, ngoại trừ loại "Pg" |
| Chiều dài chân đế: | 426mm |
| Lựa chọn mô-đun: | Không |
| Chiều rộng chân đế: | 286mm |
| Khoảng cách tường: | 60mm |
| Cơ sở: | Có |
| Vật liệu rào chắn: | Ống thép không gỉ |
| Chế độ xác thực: | Thẻ, Mã QR, khuôn mặt |
| Chiều rộng khuyến nghị: | 550 |
| Loại sản phẩm: | Cổng xoay ba chân |
| Loại điều khiển từ xa: | Không có |
| Công suất tiêu thụ: | 25W (chế độ chờ) |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 °C to 65 °C (-4 °F to 149 °F) |
| Độ ẩm: | 0% to 95% |
| Môi trường ứng dụng: | Trong nhà và ngoài trời (nếu có mái che) |
| Kích thước: | 426 mm × 268 mm × 982.5 mm |
| Trọng lượng: | 21 kg |
| Chứng nhận: | CE, CB, RoHS, REACH, WEEE |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Cổng xoay 3 càng Tripod Hikvision DS-K3G200LX được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Cổng xoay 3 càng Tripod Hikvision DS-K3G200LX
0 /5
Chưa có đánh giá nào.