| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Loại thiết bị báo động | Các loại cảm biến |
| Phương thức lắp đặt | Không dây (Wireless) |
HIKVISION DS-PDP15P-EG2-WB là máy dò không dây hai chiều được giám sát hoàn toàn có tính năng phát hiện chuyển động và vi sóng, bảo vệ giả mạo, pin yếu và giám sát. Nó có thể hoạt động trong 5 năm từ hai pin được tích hợp và giám sát khu vực trong bán kính 15m, khả năng chống súc vật dưới 30 kg rất tốt.

| Loại sản phẩm: | Báo động chống trộm |
| Phương pháp phát hiện: | Hồng ngoại thụ động; Vi sóng |
| Phạm vi phát hiện: | 15m |
| Góc phát hiện: | 85,9 ° |
| Tốc độ có thể phát hiện: | 0,3 ~ 2m / s |
| Chống súc vật: | dưới 30kg |
| Phương thức truyền: | Sóng RF hai chiều |
| Tần số truyền: | 433MHz |
| Tần số vi sóng: | 24GHz(24.15~24.25GHz) |
| Tầm xa bắt sóng: | 1,2 km ở không gian trống |
| Thiết bị tương thích: | DS-PWA96-M-WB |
| Hình thức bảo động: | Di chuyển, thân nhiệt |
| Đèn LED chỉ thị: | Xanh lam |
| Phượng thức kết nối trung tâm: | ID, QR code, bật nguồn |
| Kiểu Pin: | CR123A × 1 |
| Thời gian hoạt động: | 5 năm (20 lần/ ngày) |
| Kích thước: | 65,5mm × 103mm × 48,5mm |
| Cân nặng: | 128g |
| Chất liệu: | Plastic |
| Chiều cao lắp đặt: | 1.8m đến 2.4m |
| Vị trí lắp đặt: | Gắn tường |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ° C đến +55 ° C (-4 ° F đến +122 ° F) |
| Độ ẩm: | 10% đến 90% |
| Kiểu lắp đặt: | Trong nhà |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
| Tiêu chuẩn: | FCC, CE/CB, RCM, Rohs/Reach/WEEE |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu báo hồng ngoại không dây Hikvision DS-PDP15P-EG2-WB
0 /5
Chưa có đánh giá nào.